ดู: 1170|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมา สวย เลิศ ดีจริง อยากมาบอกต่อทุกๆ คนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะช่วงนี้ก็ว่างๆ อยู่บ้าน Work for home กันไป โชคยังดีที่ทำนมมาก่อนนะ ช่วงนี้ก็ทำงานไปว่างๆ ก็พักผ่อนไป เดียวรอโรคร้ายนี้หายไปว่าจะไปทำจมูกกับคุณหมอดารินทร์ สักหน่อย ทำนมกับหมอแล้วก็จะทำจมูกต่อ คุณหมอเก่งและใจดีมากๆ เราไปทำนมกับคุณหมอมาเมื่อต้นปีที่ผ่านมา ตอนนี้ก็ร้วมๆ 2 เดือนกว่า

นี่ค่ะรูปนมของเราหลังไปทำนมกับคุณหมอดารินทร์ที่ Thesib clinic ขนาด 375cc.

สวย เลิศ ชอบม๊ากกกก ลืมแนะนำตัวเลย เราชื่อเอมค่ะ เราอายุ 30 แล้ว รูปร่างไม่สูงมากแต่ผอมตัวเล็ก ที่ไปทำนมเพราะเรามี Plan ที่ต้องแต่งงานกลางปีนี้ ก็เลยต้องดูแลตัวเองให้ดูดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ พอทำนมไปแค่สองเดือนก็ดันเกิดโรคระบาดเลยไปคลินิกไม่ได้ แต่เราจองไว้แล้วและจองมัดจำเรื่องจมูกเอาไว้เลย ถ้าไม่แต่งงานนะเราไม่ได้คิดเลยว่าชีวิตจะต้องมาศัลยกรรม ไหนๆ จะเป็นเจ้าสาวทั้งทีก็ต้องเอาให้สวย เลิศ ไปเลย คนเราแต่งงานครั้งเดียวอะนะ ก็ต้องจัดเต็มสักหน่อย เราไม่ได้ออกเงิน คุณแฟนออกให้ก็ต้องใช้เงินให้เป็น ที่เรารู้จักเดอะซิปคลินิกเพราะเพื่อนสนิด เขาไปทำมาแล้วก็มาแนะนำเราต่อ บอกปากต่อปาก ก็อย่างที่บอกเราไม่เคยคิดเรื่องศัลยกรรมเลย แต่พอได้ทำแล้วมันก็จะอยากทำอื่นๆ ต่อ ตามที่เพื่อนๆ ที่อ่านรีวิวเราจะเห็นภาพหลังทำหน้าอก ขนาดแค่2เดือนกว่ายังสวยขนาดนี้ เดียวอีกสัก 4-6 เดือนจะนมเด้งขนาดไหนอิอิ

เราบอกเลยว่าหลังจากทำศัลยกรรมนม ทุกคนที่ยังไม่ได้ทำต้องมีคำถามว่าการที่ไปทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกนั้นจะเป็นยังไงบ้าง
1. เจ็บไหม?  เราตอบเลยว่าไม่เจ็บมากอย่างที่เคยอ่านคนอื่นที่พูดกันว่าเหมือนสิบล้อทับ เราผ่านมาแล้วเรารู้สึกว่าคุณหมอผ่าตัดแผลเล็กมาก เจ็บไม่มาก ทนได้
2. เสียค่าใช้จ่ายแพงไหม?  สำหรับเราไม่แพงเลยค่ะ ไม่ถึงแสนเลยเราโอเค
3.  ต้องดูแลตัวเอง ต้องหยุดงานกี่วัน?  เราหยุดงานรวมวันหยุด 3 วันเท่านั้น วันที่ 4 ก็ไปทำงานได้ค่ะ แต่นั่งแท็กซี่ไปนะไม่ได้นั่งรถเมล์
4. ทำหน้าอกจะดูเป็นธรรมชาติหรือเปล่า?  ตอบตรงนี้เลยว่า อย่างที่ทุกคนได้เห็นกัน คุณหมอเก่งจริงๆ ทำสวยมาก หน้าอกชิด ไม่มีห่าง สวยจริงเพราะเราเลือกทำคุณหมอที่ใช่อะไรมันก็ดีไปหมด

สุดท้ายนี้สำหรับเพื่อนๆ ท่านไหนอ่านแล้วและมีความคิดที่อยากจะเสริมหน้าอก ให้เราแนะนำก็ต้องที่นี่แหละค่ะ Thesib clinic บอกได้คำเดียวว่าคุ้มค่ามากๆ ทำแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้