ดู: 2198|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] เป็นกะเทยค่ะ หาที่ทำนม

[คัดลอกลิงก์]
เห็นเจนนี่ ปาหนันไปทำที่เกาหลีแล้วแบบ ของเค้าสวยอ่ะ มันพอดี มันโอเคมันดูสวย แต่งบไม่ได้เอื้อจนถึงจะไปทำที่เกาหลีได้ เลยอยากถามความเห็นค่ะ (ไม่จำเป็นต้องเป็นกะเทยก็ตอบได้นะคะ) ว่าที่ไหนเริศๆบ้าง จะดังไม่ดัง ได้หมดค่ะ ขอแค่ดีและปลอดภัย มาค่ะ !! ขอคนละหนึ่งที่ เริ่ม !!!
เพื่อนสาวเราทำนมกับหมอปิ๊ก จำชื่อคลินิกไม่ได้อ่ะ แถวอุดมสุข สวยเนียนมาก
อัคราคลินิกค่ะ นี่ไปทำเพราะอยากให้มันใหญ่กว่าเดิมนิดหน่อย แต่หมอทำออกมาสวย เป็นธรรมชาติดีอ่ะ ชอบ
แนะนำหมอคณิต แม็กซี่คลินิก ดอนเมืองค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดี ที่สำคัญหน้าอกนิ่่่่ม เป็นธรรมชาติ ไม่ต้องนวดนมเลยค่ะ
หมอปิ๊กอัคราคลินิกจ้า หมอมือเบา แผลสวย เป็นธรรมชาติ พนักงานบริการดี
หมอคณิต เสริมใต้กล้ามเนื้อ ไม่ต้องนวดนม พี่ไปแก้นมมาที่นี่
หาดูรีวิวในเพจเยอะๆค่ะ แล้วเลือกสไตล์การทำของคลินิกที่เราชอบ ดูแบบที่ธรรมชาติที่สุด ไม่ต้องแข็งมาก
แนะนำหมอคณิต maxiคลินิกคะ(แต่ผ่าตัดรพ. นอนรพ.1 คืน )  แผลโดนน้ำได้เลย  หมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทางด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้