ดู: 1857|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกที่ดีที่สุดคือจมูกที่เข้ากับใบหน้า เสริมจมูกสโลปปลายพุง ที่ Ticha Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย plesuphapron22 เมื่อ 2020-3-17 00:31

สวัสดีค่ะ เราชื่อเปิ้ลนะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ในการเสริมจมูกครั้งแรก เปิ้ลเป็ลเป็นคนเหมือนจะมีจมูกอยู่บ้างนะคะ แต่เวลาถ่ายหน้าตรงเนี่ย เฮ้ยจมูกหายไปไหน ฮ่าาาาา ถ่ายได้ข้างๆพอได้รอดค่ะ แต่ก็ยังไม่มีมิติ และด้วยปัญหานี้เอง จึงบังเกิดความคิดที่อยากจะทำจมูกขึ้นมา และเอาจริงๆเลย คิดมานานมากแล้วที่จะเสริมแต่ก็กลัว ทำใจไม่ได้สักที่ และก็หาข้อมูลอยู่เรื่อยๆ หาดูรีวิวก่อนทำหลังทำของคนอื่นๆ ว่าทำแล้วออกมายังไง ดูคนที่ทรงคล้ายของเรา ศึกษาเยอะมากพอสมควร จนพอจะมีเวลาว่าง ที่จะหยุดพักร้อนได้ เลยหาข้อมูลอีกรอบ เลยมาตกลงปลงใจทำ ที่ Ticha clinic ค่ะเอาจริงๆก็หวั่นๆนะ กลัวทำออกมาแล้วไม่อย่างที่คิดไว้ เราอยากได้แบบไม่โด่งมาก เเบบธรรมชาติสโลปปลายพุ่ง ว่าแล้วก็เข้าไปปรึกษา ที่คลีนิก คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ ได้ทรงตามที่เราอยากได้

เด๋วไปดูรูปก่อนทำเลยค่ะว่าจะเป็นยังไง

มุมไหนๆก็ไม่มีฮ่าาาาา

แล้วเด๋วไปไล่ลำดับตอนทำเสร็จ จนรัดแกนดีกว่า

คลีนหน้า ให้สะอาด ก่อนเข้าห้องผ่าตัดจ้า บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกกกก

หลังทำเสร็จทันที

วันที่ 1 ประคบเย็นวนไปจ้า บวมนิดๆ นอนหัวสูงหลับๆตื่นๆ

วันที่ 3 เริ่มบวมๆ ตึงๆแต่ไม่มีอาการเจ็บใดๆ

วันที่ 4 แก้มเริ่มยุบมีรอยช้ำเบาๆ รู้สึกดีขึ้น

วันที่  7 แกะเฝือก

วันที่8

สรุปรวมๆโอเคมากค่ะ ไปไหนมาไหนคนทักว่าทำออกมาเเล้วดูดี เป็นธรรมชาติ
ต้องขอบคุณ คุณหมอและ Ticha clinic มากๆค่ะ ที่ออกแบบทรงได้เข้ากับใบหน้ามากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้