ดู: 3161|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากผ่าตัดเสริมหน้าผากด้วยซิลิโคน ที่ไหนดี ??

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หนูเป็นสาวสอง มีปัญหาตรงหน้าผาก ค่อนข้างแบนเรียบ หน้าเลยดูแมนๆ

อยากจะเสริมหน้าผาก ที่ไหนดีคะ ?

แนะนำหน่อยค่ะ ว่าจะผ่าตัดเสริมหน้าผาก ที่ไหนดี คลินิกไหนดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ของเราเสริมหน้าผากกับหมอยุ้ย Attitude Clinic รัชดาค่ะ

ตอนแรกเห็นหมอยุ้ยอยู่ที่อีลีท ดูรีวิว แล้วก็ชอบ ราคาไม่แรงดีค่ะ แต่มาเห็นโฆษณาในเฟสนี่แหละค่ะ

ว่าหมอยุ้ย ย้ายมาที่คลินิกใหม่แล้ว เลยตามหมอยุ้ยไปเสริมหน้าผากด้วยค่ะ

หลังเสริมหน้าผากไป ชอบมากค่ะ หน้าดูเด็กลงเยอะเลย โหนกนูน กำลังดี ไม่หัวปลาทอง เหมือนที่กลัวๆ

อีกอย่าง ไม่เจ็บเลย  ขอบซิลิโคนก็ไม่เห็นด้วย จับดู เนียน เรียบไปหมดเลยค่ะ

หนูก็เป็นสาวสองเหมือนกันเลยค่ะ เสริมหน้าผากกับคุณหมอยุ้ย ค่ะ ตอนแรกก็หน้าผากค่อนข้างแบน ดูยังไงก็ผู้ชายเลยค่ะ หน้าไม่ค่อยหวาน เท่าไหร่

เลยหาข้อมูลมาสักพัก ตัดสินใจเสริมหน้าผากกับคุณหมอยุ้ย เพราะอย่างหนึ่ง ดูรีวิวทำสวยดีค่ะ ไม่ค่อยนูนมาก แบบโป๊ะๆ อ่าค่ะ เลยตัดสินใจ

หลังเสริมหน้าผากไป ชอบมากเลยค่ะ ดูจากรูปได้เลย คือ พักฟื้นไม่กี่วัน ก็หายปกติแล้วนะ ตอนทำก็ไม่ค่อยเจ็บค่ะ หน้าก็ดูหวานขึ้น พี่ช่างแต่งหน้ายังบอกเลยว่า หน้าแต่งง่ายขึ้นเยอะ พอ 8 วันหนูขึ้นเวทีประกวดนางงามเลย

จากที่ไม่เคยได้ตำแหน่งเลย ก็มงลงจนได้ มงแรกของหนูเลยค่ะ เพราะเสริมหน้าผากนี่เลย ปังจริงค่ะ

สาวสองก็มาเสริมหน้าผากกับหมอยุ้ย Attitude Clinic รัชดา เยอะนะคะ เพื่อนหนูก็มาทำกันหลายคนเลยค่ะ

dekkalour ตอบกลับเมื่อ 2020-3-12 13:33
ของเราเสริมหน้าผากกับหมอยุ้ย Attitude Clinic รัชดาค่ะ

ตอนแ ...

เสริมหน้าผากแล้วสวยมากเลยค่ะ ดูไม่นูน ปูด เหมือนที่บางคนไปฉีดไขมันมาค่ะ อันนั้นดูเหมือนหัวปลาทองไปหน่อย แต่แบบนี้ เป็นธรรมชาติมาก
หมอยุ้ย ที่เคยทำอีลีท ใช่ปะคะ ถ้าใช่เราก็เคยเสริมคางกับหมอยุ้ย ดีมากเลยค่ะ หมอเก่ง ถ้าหมอยุ้ยทำเสริมหน้าผากสวยแบบรีวิวข้างบน จะไปทำด้วยเช่นกัน
ของเราเสริมหน้าผากกับคุณหมอ ยุ้ยนะคะ ที่ Attitude Clinic เหมือนข้างบนเลยค่ะ ราคาไม่แรงเลย อีกอย่าง เป็นธรรมชาติมาก พักฟื้นไม่กี่วันก็เป็นปกติแล้วค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ เสริมหน้าผาก ด้วยซิลิโคน เจ็บมากไหมค่ะ เข้าใจว่าเป็นผ่าตัดใหญ่ ต้องน่ากลัวมากๆ แน่ๆ

พอดีเห็นคนไปเสริมหน้าผากมา หัวเป็นปลาทองกันเยอะเลย แบบนูนเวอร์ มันดูตลกมากเลยค่ะ ก็กลัวว่าจะเสริมหน้าผากมาแล้ว จะเป็นแบบนั้น แต่ดูรีวิวข้างบน ก็สวยมากเลยค่ะ ดูธรรมชาติดี

แล้วการพักฟื้นหลังจากเสริมหน้าผากไปแล้ว นานไหมคะ?

ขอบคุณครับ
ของเราเสริมหน้าผากกับคุณหมอยุ้ย ชอบมากเลยค่ะ ตอนแรกก็มีปัญหาหน้าผากแบน เป็นร่อง เลยหาข้อมูล ว่าเสริมหน้าผาก ที่ไหนดี มีแต่คนแนะนำว่าหมอยุ้ย ทำสวย เป็นธรรมชาติดีค่ะ เลยตัดสินใจทำดู

ชอบมากเลยค่ะ หลังเสริมหน้าผากไป หน้าดูเด็กละมุนขึ้นเยอะมาก

เราเห็นพี่ที่เป็นสาว2ทำกพหมอคณิตกันเยอะนะคะ
ซิลิโคนขึ้นรูปจากหน้าฝากเราเลย
รายละเอียดไม่รู้มาก  ลองเข้าไปปรึกษาดูจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้