ดู: 890|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกรูปทรงธรรมชาติสุดๆ ตัดสินใจถูกที่เลือกมาทำที่ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวนะค่ะ เราชื่อโอปอ อายุ 37ปี จะมาบอกเล่าให้ทุกคนในกลุ่มนี้ได้อ่านรีวิวของเรา คิดอยู่นานนะกว่าจะติดสินใจทำได้ก็ใช้เวลาหลายเดือนเลย เพราะเราไม่รีบต้องศึกษาดูก่อนว่าจะทำแบบไหน ทำวิธีไหน ทำกับหมออะไร ราคาเท่าไหร่ ถึงจะสรุปและตัดสินใจไปจองคิว คำตอบของเราคือเลือกทำที่ The sib clinic ทำกับคุณหมอดารินทร์ค่ะ คุณหมอค่อนข้างมีชื่อเสียงและโด่งดังเรื่องเสริมหน้าอกมากๆ เราอ่านและดูผลงานคุณหมอลงพวกสื่อ Online ลงข่าวคุณหมอหลายที่เลย แล้วก็เข้าไปดูรูปจากคนที่เข้าไปทำกับคุณหมอเห็นหน้าอกหลังทำ หน้าอกทรงสวยดูธรรมชาติมาก แล้วพอเราได้ทำผลที่ได้อยากแชร์กับทุกคนว่าคือมันโอเคมากๆ รู้สึกประทับใจปลื้มมากๆคะ

ภาพหน้าอกที่ไปทำมาหลังผ่าตัด 1เดือน จัดมา 375 cc. ทรงกลม ผิวทราย

ก่อนทำขแทบไม่มีหน้าอกเลย แบนมากๆ  

ก่อนทำเรายังรู้สึกเครียดเลยว่า กลัวทำออกมาแล้วจะหน้าอกเป็นบล็อกแล้วทำแล้วไม่สวยไม่เป็นธรรมชาติ แต่สิ่งที่ได้หลังจากการผ่าตัดคือเรายอมรับเลยคุณหมอเก่งจริงๆ รู้สึกประทับใจ หน้าอกเราชิดมากเลยสวยเหมือนธรรมชาติ ไหนๆ จะทำทั้งทีก็อยากทำให้ดีทำให้สวย เพราะผ่าตัดทั้งทีก็ยอมรับและทำใจว่าต้องเจ็บแน่นอนถ้าไม่ศัลยกรรมเสริมหน้าอกก็ไม่มีวิธีไหนแล้วที่จะทำให้มีหน้าอกที่ใหญ่ เกิดมาเป็นผู้หญิงนมเล็กก็ต้องอดทนยอมเจ็บยอมเสียงเงินนี่แหละค่ะ แต่สุดท้ายผลตอบรับต้องดีที่สุด เรารู้สึกคิดไม่ผิดเลยที่เลือกทำที่นี่ ทุกวันนี้ใส่เสื้อผ้าจะแหวกขนาดไหนก็ไม่อายใครเลยค่ะ ไม่ต้องปกปิดหน้าอกตัวเองกลัวคนอื่นๆ เห็นฟองน้ำที่ยัด ทุกวันนี้ชีวิตดี๊ดีไม่กังวลใครจะเห็นฟองน้ำ555555  

เหตุการณ์วันที่ต้องผ่าตัด ใช้เวลาไม่นานเลยจ้าใช้เวลาอยู่คลินิกตั้งแต่ 6โมง ถึง 5ทุ่มกว่าๆ ก็กลับบ้าน เราเลือกทำวันพฤหัส ลางานมา 2 วัน พฤหัสกับศุกร์เท่านั้นแล้วก็ได้พักผ่อนวันหยุดเสาร์อาทิตย์ รักษาตัวเท่ากับ 4 วันก็โอเคนะค่ะ วันจันทร์เราก็ไปทำงานได้ปกติแต่ก็จะมีเจ็บๆ บ้างเรานั่งแท็กซี่ไปงานช่วงแรกๆ เพราะไม่อยากให้หน้าอกอักเสบ พอผ่านมาได้ 1 สัปดาห์ทุกอยากปกติแล้วค่ะเรานั่งรถตู้ไปทำงานได้  เรารู้สึกว่าแผลผ่าตัดคุณหมอไม่ใหญ่มากทำให้การฟื้นตัวเร็ว เล่าประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ฟังแล้วเราคิดว่าคงเป็นประโยชน์กับทุกคนที่อยากจะทำหน้าอกนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้