ดู: 8419|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ทำยังไงดี แฟนทักใต้ตาดำน่ากลัวเหมือนผี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Puttayawadee เมื่อ 2020-2-19 17:18

อายุเข้าเลข 3 เกือบกลางๆ แล้ว วันก่อนตกใจมาก อยู่ๆ แฟนก็ทัก ทำไมเธอร่องตาลึกขึ้น แล้วที่สำคัญ ตาดำเป็นหมีแพนด้าขนาดนี้

มีสูตรสวยเร่งลัด แบบรวดเร็ว เห็นผมได้ชัดเจน จนแฟนต้องตกใจ ในความสวยของเราให้กลับมาเหมือนเดิมได้ไหมคะ

เครียดมากเลย เพราะรู้สึกว่าทำงานเยอะ จนไม่มีเวลาดูแลตัวเอง แม้แต่การออกกำลังกายแบบง่ายๆ
แนะนำ ทำBLINK BLINK ที่วลีรัตน์เลยค่ะ ทำแปบเดียวตาคล้ำ ตาแพนด้าหายเรียบ ช่วยเรื่องริ้วรอยด้วย
ใช้สมุนไพรประคบเย็น ทำให้ขอบตาดำคล้ำ หายก่อนคะ แล้วค่อยใช้วิธีกระตุ้น พวก eye cream แต่ถ้ามีทุนทรัพย์ แนะนำให้ไปฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาที่ vc คลินิกจ้า
แนะนำว่าให้ฟิลเลอร์ใต้ตา ช่วยลดขอบตาดำได้ และทำให้ร่องตาดูตื้นขึ้นได้
ลองทาพวกครีมบำรุงดูก่อนก็ได้ค่ะ ถ้าไม่ได้ผลก็ค่อยลองไปฉีดฟิลเลอร์ดู
ฟิลเลอร์ใต้ตาแนะนำหมอแม๊ค vc clinic รัชดา 17 ค่ะ ฉีดดีไม่เขียวค่ะ
ลองมาปรึกษาแพทย์ผู้เชี่ยวชาญดีกว่าค่ะหรือไม่ลองไปปรึกษาคุณหมอที่ เดอซีเคร็ท ดีมั้ยค่ะคุณหมอที่นี่น่ารักเป็นกันเองค่ะให้คพปรึกษาดีเลยค่ะโดยส่วนเราว่าโอเคนะค่ะ
ใต้ตาคล้ำมีหลายสาเหตุ....แต่ใช้ฟิลเลอร์ช่วยปรับได้ส่วนนึง
ใต้ตาเป็นจุดที่อันตราย...ต้องเลือกหมอดีๆ แนะนำหมอคณิต  maxi ฟิลเลอร์แท้มีใบการันตรีให้
คงต้องเป็นฟิลเลอร์   แต่ใต้ตาเป็นจุดที่อันตรายต้องหาข้อมูลและระวังมากๆ  ส่วนตัวฉีดที่คลินิกmaxi  ที่นี้จะให้ตรวจสอบผลิตภัณฑ์ก่อนได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้