ดู: 3813|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LaphatsakornD. เมื่อ 2020-2-13 19:04

สวัสดีคะ ชื่อแหม่มคะ จะมารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กคร้า
ต้องบอกก่อนเรยว่าเป็นการตัดสินใจครั้งสำคัญมาก เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมที่ไหนเรย และไม่อยากทำแล้วแก้ให้เจ็บตัวจึงหาข้อมูลหนักมว๊ากกก.. ดูรีวิวอยู่นานมาก จนแน่ใจว่าดีมอร์คลีนิคคือที่ที่เรามั่นใจที่สุด ว่าไม่มีปัญหากวนใจภายหลังแน่นอน เพราะการันตีรับประกันสูงสุดถึง 3 ปี และคอนเซปของคลีนิคที่ชอบมากส่วนตัวคือไม่มีเวลามาจำกัดฝีมือคุณหมอ เพราะในห้องไม่มีนาฬิกา อันนี้ชอบมากมันทำให้เรามั่นใจว่า คุณหมอจะใส่ใจเราแน่ๆ 555
     เริ่มจากหน้าบ้านๆก่อนเสริมกันเรยจร้า

ครั้งแรกที่เข้าไปคลินิค พี่ๆทีมงานน่ารักมาก เป็นกันเองสุดๆ ดูแลให้คำปรึกษา ให้คำแนะนำสิ่งที่เราอยากรู้ ไม่มีกดดัน ไม่มีการขายฝันมีการแนะนำการเสริมจมูกกับทีมงานคุณหมอตุ๊กก่อน ทำใจสักพัก เนื่องจากเปนคนขี้กลัวมากแต่อยากสวย 55 พอถึงคิวก็เข้าพบคุณหมอก่อน คุณหมอน่ารักมาก หน้าใสเว่อร์ แนะนำวิธีเสริมจมูกที่เข้ากับใบหน้าและไม่เกิดอันตรายภายหลัง คุณหมอมีการสอบถามข้อมูล เบื้องต้นที่เราดูมา ทำให้เรายิ่งมั่นใจว่าคุณหมอใส่ใจรายละเอียดกับเรามากๆ ความกลัวที่มีก็ลดลงเยอะเรย
     ได้เวลาเเล้ว ตื่นเต้นสุดๆ แต่จะบอกว่าไม่เจ็บเรย นิดเดียว นิดเดียวจิงๆคะ เเค่ตอนฉีดยาฉา เราเลือกเสริมแบบกระดูกอ่อนหลังใบหู เนื่องจากอยากสวยแบบธรรมชาติ และปลอดภัย ไม่ทะลุ ในห้องผ่าตัดไม่มีอะไรน่ากลัวเรยทีมงานและคุณหมอชวนคุย มีเปิดเพลงคลอๆทำให้เรารู้สึกผ่อนคลายมากๆคะ เรามาดูผลที่ออกมาตอนทำเสดสดๆร้อนกันเรยจร้า

หลังทำ 1 วัน

วันที่ 5 ก็ไปทำงานแล้วคร้า

14วันไปตัดไหมกันคร้า เช็คทรง เช็คทุกอย่าง ผ่านฉลุยคร้า

1 เดือนผ่านไป ความสวยเริ่มมาแบบคิดไปเอง 55

3 เดือน เริ่มมีคนทักว่าทรงจมูกเนียน สวยเป็นธรรมชาติมากๆ ปลื้มสิคะ

6 เดือนแล้ว ความมั่นใจมาเต็มคะ จิงๆเป็นคนที่ไม่ค่อยแต่งหน้า แต่งตัว ไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง แต่ตอนนี้มันหน้ามาก เพราะมีแต่คนชม จากขี้เหร่ๆก็สวยขึ้นมาได้ ไม่บอกก็ไม่มีคนรู้ว่าเสริมนะคะ เพราะทรงเป็นธรรมชาติ ไม่หลอก ไม่เป็นสันจนน่าตกใจ

มีภาพก่อนทำหลังทำมาเปรียบเทียบให้ดูด้วยคร้า

อยากบอกว่าตัดสินใจไม่ผิดจิงๆคะ ที่เลือกดีมอร์ คลินิค ได้ทรงที่ถูกใจ เข้ากับใบหน้าและที่สำคัญคือปลอดภัย ต้องขอบคุณคุณหมอตุ๊กที่มอบดั้งงามๆให้ลูกเป็ดขี้เหร่ได้มั่นหน้า มั่นโหนก ขอบคุณทีมงานดีมอร์ที่ใส่ใจดูแลให้คำปรึกษาที่ดีมาตลอด

อยากแนะนำจากใจจริมๆ สำหรับเพื่อนๆที่มองหาความสวยแบบปลอดภัย ไม่ต้องมานั่งกังวลใจภายหลัง แนะนำที่นี่เรยคะ ดีมอร์คลีนิค ริวิวจิงของตัวเอง ไม่มีโม้ ไม่มีม้า รับรองว่าทุกคนจะได้ความสวยกลับไปแบบมั่นหน้ามั่นตาในความเลอค่าของตัวเองแน่นอนคะ เชื่อเรา เราทำมา 5555...

1341677.jpg (485.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

1341807.jpg (741.79 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

1341677.jpg (485.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

1341677.jpg (485.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

ว้าวๆสวยๆและละมุนมากๆเลยคร้า  อยากได้ทรงแบบนี้  ทำคลินิกอะไรคะ
พุ่งสวยแบบเนียนๆเลยค่ะ
ราคาหมอประเมินยังไงค่ะ อยากจองต้องเข้าไปหาคลินิกเลยไหม
หลังทำดูช้ำเยอะมาก แต่หลังจากนั้นดูดีเลย
สวยละมุนมาก หน้าเด็กขึ้นนะคะ
ก่อนทำหลังทำต่างมาก ดูสวยขึ้นแบบไม่ต้องโป๊ะอะ คลินิกนี้เริศเด้อ
สวยมากค่ะ หน้าเด็กมาก
ดูหน้าเด็ก ย้อนวัยได้อีกค่ะ
สวยเหมือนดาราเลย แต่จำไม่ได้อ่าว่าเหมือนใคร
สวยละมุน หน้าเปลี่ยนแถมดูหน้าเด็กด้วยค่ะ
สวยละมุน หน้าเปลี่ยนแถมดูหน้าเด็กด้วยค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าเด็กเลย
หน้าเด็กได้อีก
ช้ำเยอะไหมคะ แล้วก็บวมนายไหมคะ คุณหมอทำสวยมากๆเลยนะคะ
ทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า อยากไปปรึกษามีค่าใช้จ่ายไหมค่ะ
ถ้าเข้าไปปรึกษา ต้องจองคิวนานไหมนะคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้