ดู: 5081|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กระทู้นีี้ เปิดรับความคิดเห็น!!! เกี่ยวกับเว็บของเราครับ

[คัดลอกลิงก์]
หลังจาก Dungdong.com เปิดให้บริการมาได้ 3 เดือนกว่าๆ แล้ว
มีการปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอยู่ตลอดเวลา เพื่อตอบสนองความต้องการของเหล่าสมาชิกทุกๆท่าน
และรองรับสมาชิกที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ

ทาง DD จึงเปิดรับความคิดเห็น จากท่านสมาชิก
ว่า

อยากให้เว็บเรามีอะไร และควรปรับปรุงอะไร หรืออะไรก็ได้ที่เป็นประโยชน์ต่อเว็บ ลองแสดงความคิดเห็นกันมานะคร้าบบบ
เชิญแสดงความคิดเห็นกันได้น่ะคัฟ
ยินดีรับฟังความคิดเห็นจากทุกๆ ท่านคัฟ

อันไหน ที่เหมาะสม ที่คิดว่าควรนำมาปรับปรุงเว็บไซต์ ทางแอดมินก็ยินดีคัฟ
แต่ไม่ใช่ว่า จะต้องทำตามทุกความคิดเห็นน่ะคัฟ

งานทำเว็บไซต์มันเหนื่อยจิงๆ นะคัฟ คนนู้น ก็จะเอา อย่าง คนนี้ ก็จะเอาอย่าง
ก็อยากขอให้ทุกคนๆ เข้าใจแอดมินด้วยน่ะคัฟ
การตัดสินใจในเรื่องของการปรับปรุงและพัฒนาเว็บไซต์ ท้ายสุด ขอให้สิทธิ์ขาดอยู่ที่กลุ่มแอดมิน ผู้ดูแลเว็บไซต์คัฟ
ยังคิดไม่ออกครับ
แต่ขอเข้ามาให้กำลังใจแล้วกันครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 19:15:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังคิดไม่ออกครับ
แต่ขอเข้ามาให้กำลังใจแล้วกันครับ
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-8-6 18:49

แบงค์นั่นแหละต้องช่วยพี่
555
หน้าเวปสวยมากครับ อันใหม่

ให้กำลังใจครับ
no comment ค่ะ เอาที่ทางแอดมินเห็นว่าเหมาะสมอ่ะค่ะ ยินดีช่วยเหลือทุกอย่างหากทำได้ ด้วยความเต็มใจเรยค่ะ รักเว็ปนี้ รักเพื่อนๆในเว็ปทุกคนด้วย
no comment ค่ะ เอาที่ทางแอดมินเห็นว่าเหมาะสมอ่ะค่ะ ยินดีช่วยเหลือทุกอย่างหากทำได้ ด้วยความเต็มใจเรยค่ะ รักเ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-6 19:33

รักพี่ปลา เช่นกันคัฟ

อิ อิ
ได้ความรู้เกี่ยวกับการเสริมความงามด้วยศัลยกรรม แบบสวยทันใจดีอะ
jub-jang สนใจมากๆๆๆ
มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับพี่หนึ่ง
ยินดีครับ ๆ
หน้าเวปใหม่ สวยมากค่ะ ไม่รู้จะแนะนำอะไร
เพราะที่ admin ทำมาดีอยู่แล้ว ดีมานานแล้วค่ะ
ดูสมาชิกทุกคนรักกันดีนะครับ ดูแลเอาใจใส่ให้คำแนะนำกันดี ในสังคมเพื่อนๆผมไม่มีใครสนับสนุนเรื่องผมจะทำศัลยกรรมเลย แถมต่อต้านผมอีก เลยหลบมาหาเพื่อนๆในนี้ดีกว่า keep up the good work นะครับ ผมไม่รู้จักใครในเว็บนี้เป็นการส่วนตัว แต่ก็จะแอบเป็นกำลังใจให้นะครับ
ไม่ได้เข้ามาวันเดวเองหน้าเวปอันใหม่ นี้สวยดีคะ
มีดอกไม้ด้วยชอบจังคะ
มีเรื่องจะเสนอนะคะ
เดือนนี้เปนเดือนที่มีวันสำคัญคือวันแม่ ที่เราๆรู้กันดีอ่ะคะ
ฝนอยากให้มีแบบว่า ฝนอยากให้มีเพิ่มเติมแบบว่า สดุดี พระราชีนีอ่ะคะ
แบบว่าขอพระองค์ทรงพระเจริญ อารัยประมานนี้อ่ะคะ
มาฝากไว้นะคะ

ได้เห็น เช่น พวก ๆ พี่ดูแลเอาจัยใส่ โยกย้ายกะทู้ที่น้องๆ ตั้งผิดที่
จัดเรียบเรียงเป็นหมวดหมู่
งง่ายต่อการค้นหาก้อดูดีมาก  ๆ  แร้ว
web. นี้โดยทั่วไปดีแร้วอ่ะ
มีการส่ง pm ถึงกันด้วย เริ่ดมาก
ขอบคุณคับที่สร้างขึ้นมา
ที่สำคัญทำให้ได้รู้จักเพื่อน ๆ เพิ่มอีกมากมาย
รักบอบและหนึ่งมาก

ก็แล้วแต่แอดมินจะเห็นสมควรละกันครับ
เปงกำลังใจให้ตลอดเวลาครับบบบบบบบบบ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เพลงนี้ให้แอดมินและเพื่อนๆทุกคนนะคะ
http://www.imeem.com/inlovercafe/music/fXBY4Yc3//
ดูสมาชิกทุกคนรักกันดีนะครับ ดูแลเอาใจใส่ให้คำแนะนำกันดี ในสังคมเพื่อนๆผมไม่มีใครสนับสนุนเรื่องผมจะทำศ ...
ต้นฉบับโพสโดย QTRidgeway เมื่อ 2009-8-6 20:08

เริ่มแรกก็จะเจอแบบนี้แทบทุกคน

มีแต่คนต่อต้าน

แล้วที่ว่า ไม่รู้จักใครเป็นส่วนตัวในเวปนี้ก็เป็นปกติอีกเช่นกัน

แต่ต่อไปก็จะเริ่มรู้จักและพบกับมิตรภาพอีกมากมายที่นี่นะครับ

ทีแรกแม้แต่กลุ่มผู้ร่วมก่อตั้งเวปนี้ก็ไม่มีใครรู้จักกันเป็นการส่วนตัวมาก่อน

แต่ด้วยอุดมการณ์เดียวกัน แนวคิดที่คล้ายคลึงกัน

จึงทำให้เกิดบ้านดั้งโด่งแห่งนี้ขึ้นมา

เวลาจะช่วยพัฒนาทุกอย่างให้เติบโตต่อไปเองครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แวะเอากำลังส่งให้กะชาว DD ทุกๆคนค่ะ
ไม่รู้จะแสดงความคิดเห็นไร รู้แต่ว่า ซ่าส์รักทู๊กกกกกคนเลย {:13_949:}

1247338440lovekhonburi.gif (84.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดูสมาชิกทุกคนรักกันดีนะครับ ดูแลเอาใจใส่ให้คำแนะนำกันดี ในสังคมเพื่อนๆผมไม่มีใครสนับสนุนเรื่องผมจะทำศ ...
ต้นฉบับโพสโดย QTRidgeway เมื่อ 2009-8-6 20:08

ของงี้ ใครก็มากำหนดเราไม่ได้หรอกครับ ถ้าจะทำซะอย่าง มันหน้าเรา ตัวเรานี่นา ผมก็ไม่มีใครสนับสนุนเลยครับ
แต่ก็จะทำอ่ะ มีไรป่ะ ... พอทำออกมา มีแต่ชมว่า ดูดีขึ้นเลย... เป็นไงล่ะ คัดค้านกันดีนัก...{:13_953:}
เริ่มแรกก็จะเจอแบบนี้แทบทุกคน

มีแต่คนต่อต้าน

แล้วที่ว่า ไม่รู้จักใครเป็นส่วนตัวในเวปนี้ก็เป็นปกติอี ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-8-7 00:54

ผมก็ไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวที่นี่ครับ แค่คนที่แวะเข้ามา
โดยไม่คิดเลยว่า จะได้รับมิตรภาพดีๆ จากพี่ๆ เพื่อนๆ ที่นี่
อย่างที่ได้รับตอนนี้เลยครับ ... สู้ๆ ดั้งโด่งจงเจริญ...
ขอให้ชาวดั้งโด่งรักและสมัคคีกันแบบนี้ไปนานๆ เน้ออออ
อ่าา อาจจะดูว่าจริงจังหรือซีเรียสเกินไปนะครับ
แต่อยากให้รณรงค์เรื่องการพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องกันนิดนึงน่ะครับ :)
อยากได้ ส่วนลดอ่ะ  

แบบ มาจากเว็บดั้งโด่ง  ลดค่าทำซัก 10%   อิอิ

ถ้าได้ก็คงจะดีมากเรยอ่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้