ดู: 762|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิว อัพเดทน้องนม หลังแก้หน้าอกมาแล้ว 6 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มะปรางมีอะไรมาอัพเดทเรื่องที่แก้หน้าอกที่ BKK Clinic  มาแล้ว 6 เดือนให้เพื่อนๆ ฟังกันค่ะ
มาดูรูปหลังทำที่สวยๆปังๆ กันเลยดีกว่าว่าจะ สวยขนาดไหน

หลังจากที่มะปรางแก้หน้าอก จากเดิมที่ใส่mentor 250 cc ทรงหยดน้ำแล้วปัญหา
1.หน้าอกแข็ง
2.หน้าอกมีพังผืด ทำให้ปวดหลัง ปวดตึงโดยรอบ
3.หน้าอกเป็นลอนผิดรูป
4.ทรงหยดน้ำด้านขวามือ กลับหัวได้ ทำให้เกิดความกังวลใจมากคะ

พอมาแก้หน้าอกที่ BKK Clinic คุณหมอ ก็แนะนำให้เปลื่ยนเป็นซิลิโคน Mentor ทรงกลมขนาด325 cc เพราะทรงกลมจะทำในห้เห็นเนินนมได้มากกว่าและก็จะใช้เทคนิคแบบพิเศษเฉพาะของ BKK Clinic ที่จะหลีกเลี่ยงการเกิดพังผืดได้ดีกว่าการผ่าตัดแบบธรรมดาทั่วไปนั้นเองค่ะตอนนี้ครบ 6 เดือนละคะ มาดู ภาพแบบ ชัดๆ กันไปเลยค่ะ ว่าทรงสวยขนาดไหน ของดีก็ต้องกล้าโชว์ถูกมะคะ

ความรู้สึกตอนนี้คือ มะปรางไม่รู้สึกถึงอาการรัดตึงแบบเดิมแล้ว แต่ก่อนมะปรางต้องนวดอย่างน้อยเดือนละสองครั้งแต่ตอนนี้มะปรางไม่ได้ไปนวดเลย ทำตามที่พี่พนักงานแนะนำว่าให้ดันเข้า ดันขึ้น ดันลง แค่วันละ10นาที นมก็นิ่มคะ เวลาจับหน้าอกเราพยายามดูว่ามีลอนเกิดหรือป่าวเพราะว่าเรากลัวที่จะต้องแก้อีก จับก็ไม่เจอนะ นมมีความเป็นธรรมชาติไม่แข็งเหมือนเมื่อก่อนตอนนี้รู้สึกดีมากคะ

ส่วนรอยแผลผ่าตัด ยังเห็นรอยแค่เล็กน้อยคงต้องใช้เวลาในการดูแลคะ คิดว่าน่าจะค่อยๆ จางหายไปแผลไม่มีอาการนูนหรือเป็นคีลอยด์ถ้าไม่ส่องกระจกคลำไปก็ไม่รู้นะว่าผ่าตัดตรงไหน...การผ่าตัดแก้ไขครั้งนี้ รู้สึกประทับใจมากคะ ไม่ผิดหวัง กับฝีหมอคุณหมอวิทูลจริงๆ ค่ะ และการดูแลเอาใจใส่ของพี่ๆ พนักงานทุกท่านด้วยค่ะ เดียวมะปรางจะคอยมาอัพเดทให้เพื่อนๆ ฟังเลื่อยๆ นะค่ะว่าหลังจากนี้ไป อีก 1ปี จะสวยขนาดไหน เพราะคุณหมอบอกว่า หน้าอกของคนที่เสริมไปจะเริ่ม สวยและนิ่มเป็น ธรรมชาติ 6 เดือน ขึ้นไปค่ะ

แต่ขนาดนี้แค่ 6 เดือน ยังนิ่มและทรงสวยขนาดนี้ บอกเลยค่ะที่มีปัญหาแบบ มะปราง มะปรางของแนะนำ ที่ BKK Clinic เลยค่ะ สวย มั่นใจ นิ่มเป็นธรรมชาติเหมือนของจริง 100 % มะปราง  คอนเฟิร์ม ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้