ดู: 32539|ตอบกลับ: 175
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิมเหมือนกันคราบบบเดือนกว่าๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
ขอลงรูปจมูกให้เพื่อนๆดูผลงานหมอเฉลิมอีกคนนะครับ เดือนกว่าๆๆละครับยังบวมอยู่ แต่ไม่อยากให้ยุบละ555กลัวไม่โด่งเท่าเดิม แต่ตอนนี้พอใจมากๆๆครับ ขอไม่ลงเต็มหน้านะครับกลัวคนอื่นตกใจคราบบบ

newPicture 156.jpg (24.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

newPicture 156.jpg

newPicture 174.jpg (21.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 31)

newPicture 174.jpg

newPicture 184.jpg (20.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 41)

newPicture 184.jpg

newPicture 179.jpg (16.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

newPicture 179.jpg
จมูกสวยคัฟ

เหนแล้วอยากได้แบบนี้ม๊างงง

อิ อิ
มันจะยุบอีกหรอครับ แต่เท่านี้ทรงก็สวยมากแล้วนะครับ ดูธรรมชาติ เหมือนไม่ได้ทำเลยครับบ เดือนกว่าแล้วมันจะยุบมากกว่านี้หรอครับ อยากทราบเหมือนกัน
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โด่งสวย ปลายก็สวย

นี่คือแบบไม่มีฮัมพ์ใช่ป่ะคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 02:12:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# bikzrin2

ที่มีอยู่ก็ดีมากๆๆแล้วนะคราบบบ ทั้งตาและจมูก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 02:14:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# Melodies18

ไม่แน่ใจอ่ะครับ รู้แค่ขอหมอว่าเอาปลายโด่งๆๆ ไม่เอางุ้ม อ่ะครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 02:15:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# Nut

ผมว่าน่าจะยุบอีกนะครับ ตามทฤษฎีถึงแม้ไม่อยากให้ยุบแล้ว
ทรงสวยมากเยยคับ
น่าอยากได้บ้างอะ
เดี๋ยวไว้คิดดูก่อนเเล้วจะไปถอยบ้าง
แก้ไขล่าสุด mystically เมื่อ 2009-4-28 04:40

ไม่มีที่ติแล้วครับ หว่างตา ปลายและปีกจมูก ดูรับกันไปหมด

เวลายุบมันจะดูโด่งกว่าเดิม

ไม่ใช่ยุบหายไปนะครับ

เท่าสังเกตุดูจากรูปด้านตรง ถ้าจะยุบก็ตรงปลายจมูกที่จะยุบได้อีก

นอกนั้นดูกระชับหมดแล้วครับ

แบบของคุณ waytosky นี่ไม่มีฮั้มพ์เลยครับคุณ Melodies18 ครับ
สวยจังค่า

ถ้าผู้หญิงทำเเล้วจะเป็นเเบบนี้รึป่าวค่ะ
หมอเค้าจะวิเคราะห์โครงหน้าของเรา ลักษณะจมูกของเราเป็นอย่างไร เสริมได้แค่ไหน อะไรประมาณนี้อะครับ
คุณส้มจี๊ดไม่ต้องกังวลนะครับ  เอาแบบไปให้หมอเค้าดูให้ก็จะดีมาก ครับ
รูปแรกนึกว่าผู้หยญิง

ทรงสวยมากๆค่ะ
งามมมมมมมมมมมมมม  มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  

ไปแก้จมูกแล้วขอทรงนี้ดีก่า อยากได้ อยากได้
บอกได้คำเดียว...สวยมากเลยค่ะ
โด่งสวยจางเรยคัฟ
ถ้าไม่เอาแบบไปแล้วให้หมอทำเลยได้มั้ยอ่ะครับ
กลัวว่ารูปกับแบบที่ให้หมอมันไม่เข้ากับหน้าเรา
จมูกสวยมากๆๆเลยน่ะครับ

อยากทำเช่นกานครับผม

อิอิอิอ
ถ้าไม่เอาแบบไปแล้วให้หมอทำเลยได้มั้ยอ่ะครับ
กลัวว่ารูปกับแบบที่ให้หมอมันไม่เข้ากับหน้าเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย sakura_1529 เมื่อ 2009-4-28 12:10

ผมยังเอารูปเดนนิสโอ ไปให้หมอเลยครับ
โดยไม่คำนึงถึงหนังหน้าบ้านๆตัวเอง 555
จมูกสวยมากๆครับ รับกับหน้าดี
งามมมมมมมมมมมมมม  มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก  

ไปแก้จมูกแล้วขอทรงนี้ดีก่า อยากได้ อยากได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-4-28 10:17

อารายกานนู๋อาร์ท ยังม่ะทันไรจะไปแก้แย้วหยอเนี่ยะ อิอิ
จมูกจขกท. สวยเจง ๆ คัฟ โอเปิ้ลชอบคัฟผม
สวยจังขร่ะ เนียนมากมาย ตอนไปทำได้เอาแบบไปให้หมอดูเปล่าขร่ะ
จมูกทรงนี้นี่สโรปหรือไม่สโรปขร่ะ ดูไม่เปนอ่าขร่ะ
ผลงานดีมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้