ดู: 1351|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมดกังวลน้องนมไม่เท่ากัน ด้วยฝีมือหมอดารินทร์คนเก่ง

[คัดลอกลิงก์]
                  สวัสดีจ้าเราชื่ออ๋อมแอ๋มน้า เราเป็นคนที่มีขนาดหน้าอกสองข้างต่างกันพอควรเลยอะตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร เพราะคิดว่ายังเด็กอยู่แต่พอโตขึ้นมามันก็ไม่เท่ากันอยู่ดี ข้างซ้ายเล็กว่าข้างขวามันรู้สึกขัดใจเวลาใส่เสื้อในอะ ข้างนึงพอดี แต่อีกข้างดันหลวม ๆ ไม่เต็มซะงั้นกลุ้มใจสุด ๆ

ในรูปเพื่อน ๆก็คงจะเห็นได้ชัดเลยว่าเนื้อดูไม่เท่ากัน ปกติหน้าอกก็เล็กอยู่แล้วดันจะมาไม่เท่ากันอีก โอ้ยยชีวิตตต

มองด้านข้างนึกว่าผู้ชาย 555

ตอนเรียนอยู่มัธยมก็ไม่เท่าไหร่แต่พอเข้ามหาลัยแล้วก็อยากทำหน้าอก ตามประสาวัยรุ่นอยากสวยทรงหน้าอกที่คิดว่าอยากได้คือไม่ต้องใหญ่มาก ไม่อยากดูเป็นก้อน ๆอยากได้แบบธรรมชาติ แต่งตัวแล้วสวยแค่นั้นพอ อ๋อมเลยหาข้อมูลการทำหน้าอกว่าจะทำที่ไหนดี ทำหน้าอกมันเป็นผ่าตัดใหญ่ อ๋อมก็กลัวนั้นกลัวนี่ไปหมดเลยต้องหาข้อมูลเยอะนิดนึง จนไปเจอเพจ “คุยกับคุณหมอดารินทร์”คุณหมอท่านเก่งมาก ๆ ในเรื่องงานแก้ต่าง ๆ แต่งานเสริมใหม่ก็สวยไม่แพ้กัน แล้วก็ได้ไปรู้ว่าคุณหมอเป็นเจ้าของThe Sib Clinic อ๋อมเลยตัดสินใจทำหน้าอกที่นี่ค่ะ
                อ๋อมนัดคิวผ่านinbox ในเพจแล้วก็เข้าไปปรึกษาหมอดารินทร์ที่สาขาทองหล่อหมอบอกว่าหน้าอกอ๋อมมีขนาดไม่เท่ากันมากกว่า 25 cc. เพราะงั้นเลยต้องใส่ซิลิโคนคนละไซส์กันเพื่อให้มันขนาดออกมาพอดีกันค่ะอ๋อมเลือกซิลิโคน Mentor ทรงกลมเพราะอ๋อมไม่มีเนินอกเลย ใส่ทรงกลมจะช่วยให้มีเนินอกค่ะ หมอบอกมา อิอิ

หลังทำ 1 วันหน้าอกเต่ง ๆ ตึง ๆ ไม่ต้องกังวลนะคะ มันพึงวันแรกค่า มันยังไม่เข้าที่

7 วันเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ

14 วัน ตัดไหม

20 วันแล้วว ตอนนี้ใช้ชีวิตปกติแล้วนะแต่ยังยกมือสูง ๆ ไม่ได้

1 เดือน อกชิดสวยงาม

มาดูด้านข้างกันบ้างง ไม่เป็นบล็อกแล้วก็พอดีตัวตามที่อยากได้เลย
                ตอนนี้อ๋อมก็ทำหน้าอกมาจะ2 เดือนแล้วรู้สึกดีใจมาก ๆ ที่ได้มาเจอกับหมอดารินทร์ และ The Sib Clinic เพราะถ้าอ๋อมไปทำที่อื่นก็ไม่รู้ว่าจะทำได้แบบนี้ไหมจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า หน้าอกอ๋อมหลังทำสวยเข้ากับตัวอ๋อมมาก แล้วก็ธรรมชาติจับแล้วก็นิ่ม ๆ ไม่แข็ง เพื่อน ๆ คนไหนที่อยากได้หน้าอกแบบนี้ barbie ธรรมชาติ ๆ แบบนี้ อ๋อมแนะนำที่ The SibClinic เลยนะคะ

10.jpg (668.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้