ดู: 109|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ขอบคุณตาสองชั้นสวย ๆ จากหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกค่า

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 6 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
                  สวัสดีจ้าเราชื่อนิวนะ ตอนนี้อายุ 25 เราก็เป็นเหมือนผู้หญิงทั่วๆ ไปนั้นแหละ รักความสวยความงาม ก็เลยศึกษาแล้วก็สนใจเรื่องการทำศัลยกรรมเป็นพิเศษคือศึกษาตั้งแต่ตอนเรียนอยู่เลยอะ 5555 แล้วก็คิดว่าในชาตินี้ฉันจะต้องทำศัลยกรรมให้ได้ฉันจะต้องสวยย ฉันจะต้องเปลี่ยนเป็นคนใหม่! แล้วในตอนนี้ก็สมใจอยากแล้วจ้าเพราะเราเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย หลังจากมาทำตาสองชั้นที่เดอะซิบส์ คลินิก อิอิ
                เราชอบคนมีตาสองชั้นเลยอยากมีตาสองชั้นสวย ๆ เหมือนคนอื่นเขาบ้าง ช่วงแรก ๆเลยลองติดสติกเกอร์ตาสองชั้นดูก่อน แต่เวลาติดแต่ละครั้ง ชั้นก็ไม่เคยเท่าสักทีบางวันก็ชั้นสวย บางวันก็ไม่ชั้นสวย (เซ็ง) ไปดูชั้นตาปกติกันก่อนค่ะ

แบบไม่แต่งหน้า ตาตี่มากก ตาชั้นเดียวจริงจัง

แบบใส่คอนแท็คเลนส์ก็รู้สึกตาโตขึ้นมาหน่อยนึง 5555

แบบกรีดอายไลน์เ