ดู: 1309|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวฉีดไขมันหน้า+เสริมคางยั่ว ๆ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rutt0 เมื่อ 2020-1-3 18:05

สวัสดีจ้าหลังจากที่เราได้ทำศัลยกรรมเสริมคางกับฉีดไขมันหน้าที่เดอะซิบส์ คลินิกมาได้สักพัก จริง ๆ ก็ไม่สักพักละนะ เพราะเราทำมาตั้งแต่ปี 60 แล้ว หลังทำคือดือมากก หลังทำเสร็จใหม่ ๆ สวยยังไงตอนนี้ก็ยังสวยแบบนั้นเลยจ้ะ เลยอยากจะมาอวดให้ทุกคนได้ดูกันเผื่อว่าใครที่กำลังหาที่ทำคางหรือฉีดไขมันหน้าอยู่ แต่ไม่รู้ว่าจะไปทำที่ไหนดีที่เดอะซิบส์ก็ถือว่าเป็นตัวเลือกที่ดีที่นึงเลยค่ะ

รูปก่อนทำจ้าขอบตดำและลึกมาก 55555 แล้วก็ไม่ค่อยมีคางเท่าไหร่ด้วยคางจะตัด ๆ ส่วนหน้าก็ตอบ ร่องแก้มเยอะ ทำให้หน้าดูแก่กว่าวัยเวลาถ่ายรูปแล้วหน้าจะดูเหลี่ยม ๆ ดูสูงวัยกว่าอายุจริง T^T ต้องลำบากมานั่งแต่งรูปใน meitu อีกกก (แอปนี้ดีลองไปใช้ดูนะทุกคนมันดีมาก อิอิ) เข้าเรื่องๆ หลังจากไม่อยากแต่งรูปแล้ว ก็เลยมาคิดว่าทำศัลยกรรมดีไหมเพราะโดยองค์รวมเราก็พอใจกับหน้าเราแล้ว มีแค่คางกับโครงหน้าเนี่ยแหละที่รู้สึกว่าไม่ค่อยโอเค
                จากนั้นเราก็หาข้อมูลว่าจะทำคางกับฉีดไขมันหน้าที่ไหนดีไป ๆ มา ๆ ก็ได้มาทำที่เดอะซิบส์เนี่ยแหละจ้า เพราะมีรีวิวเยอะดีแถมคลินิกก็เดินทางสะดวกมาก ๆ อยู่ทองหล่อนี่เอง มีแต่คนถามว่าตอนทำเจ็บไหม รู้สึกยังไง ก็จะบอกว่าไม่เจ็บเลยนะทุกคน มันตึงๆ ตอนฉีดยาชา พอยาชาออกฤทธิ์ก็ไม่รู้สึกอะไรเลย รู้ว่าหมอกำลังทำต่าง ๆ นา ๆอยู่แต่ไม่เจ็บ

หลังทำวันที่ 2 หน้าจะบวม ๆ นิด มีรอยเติมไขมัน 3 จุดนะคะ ที่หน้าผาก 1 ข้างแก้ม 2

หลังทำ12 วัน วันนี้ก็มาให้หมอตรวจดูแผลต่าง ๆ นะคะ ว่าแผลโอเคดีมั้ย คางเราทำแผลในนะเพราะไม่อยากเป็นแผลข้างนอกกลัวจะเห็นชัด เพื่อน ๆคนไหนที่จะทำแผลในก็ต้องดูแลความสะอาดดี ๆ นะ หลังกินข้าวต้องบ้วนปากดี ๆ อย่าให้เศษอาหารมาติดเดี๋ยวแผลจะอักเสบได้

มาลองดูด้านข้างกันบ้างจะเห็นว่าคางกับหน้าผากดูละมุนมาก ธรรมชาติ ไม่ได้ดูแข็งเพราะเราบอกหมอไปว่าเราอยากได้แบบธรรมขาติ คางไม่ต้องแหลมมากแต่ช่วงนี้ก็ยังอ้าปากกว้างมากไม่ค่อยได้ เพราะมันตึง ๆ อยู่ เวลาหัวเราะต้องระวังนิดนึง5555
                ตัดภาพมาที่ปัจจุบันจ้าเนียนเกรี๊บบบ ถ้าไม่บอกก็ไม่มีใครรู้นะว่าแอบไปทำคางมา มีแต่คนทักว่าผอมลงหรอทำไมดูมีคางขึ้นมา 55555พอบอกว่าไปทำคางมาเพื่อนก็ตกใจกันใหญ่ว่าธรรมชาติมาก ไม่เห็นรอยต่อใด ๆ  ส่วนที่ไปฉีดไขมันหน้ามาก็มียุบไปไม่กี่เปอร์เซนค่ะแต่ส่วนใหญ่ก็ยังติดอยู่ ผลลัพธ์อันนี้ขึ้นอยู่กับแต่ละคนด้วยนะคะว่าจะติดมากหรือน้อย ต้องขอบคุณ คุณหมอดารินทร์มาก ๆ เลยนะคะ ที่ทำให้หนูสวยขึ้นมามากขนาดนี้ใครที่จะทำคางหรือฉีดไขมันหน้าแนะนำที่เดอะซิบส์เลยนะ เคสเยอะ รีวิวเยอะ ดีจริง คอนเฟิร์มมม

หน้าอิ่มมากจ้า

หลังเติมไขมันหน้า หน้าเด็กขึ้นเยอะมาก ๆ

5.jpg (630.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้