ดู: 1002|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก! ตอกฐาน! ตะไปฮัมพ์! ตัดปีก! YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมจมูก เป็นครั้งแรกในการศัลยกรรมเลยค่ะ เพราะมีสิ่งเดียวที่อยากศัลยกรรมก็คือจมูกนี่แหล่ะค่ะ พื้นฐานเราจมูกค่อนข้างโตและดูใหญ่ ปีกจมูกเยอะด้วยค่ะ บังเอิญว่าแถวบ้านมีคลีนิกขึ้นชื่อของสาวๆย่านนี้อยู่ก็คือ YB Clinicนี่แหละค่ะ สาขาขอนแก่นนะคะ ก็เลยสะดวกเข้าไปพูดคุยกับคุณหมอก่อนค่ะ เราเข้าไปเจอคุณหมอบอยค่ะ คุณหมอแนะนำดีมากๆ หลักๆที่คุณหมอแนะนำก็ตอกฐาน ตะไบฮัมพ์ ส่วนตัดปีกเราแจ้งคุณหมอเองค่ะว่าอยากเอาออกนิดนึง ซึ่งพอคำนวณราคาออกมาก็ไม่แพงอย่างที่คิดเลยค่ะ เสริมจมูกซิลิโคนเกรดอย่างดี 22,000 ตอกฐาน 10,000 ตะไบฮัมพ์ 3,000 ตัดปีก 9,000 เบ็ดเสร็จ 44,000 บาทค่ะ ซึ่งยังอยู่ในงบที่เราตั้งไว้ ทางคลีนิกแถมยาทานชุดทำแผลกับการตรวจเลือดให้ค่ะ ซึ่งปกติจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่ม เราโอเคกับราคานี้ ส่วนสำคัญในการตัดสินใจเราได้ไปศึกษาหารีวิวของคุณหมอท่านนี้มาก่อนแล้วค่ะ ก็ตัดสินใจง่ายหน่อย คุยกับคุณหมอเสร็จก็วางเงินมัดจำไว้ 3,000 บาท แล้วก็นัดคิวทำเลยค่ะ วันทำคุณหมอใช้เวลาทำชั่วโมงกว่าๆก้เสร็จแล้วค่ะ ปัจจุบันเราทำมาได้เดือนนิดๆเองค่ะ เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้ชมค่ะ แต่เราจะเข้ามาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ ตอนนี้คิดว่าจมูกยังมีบวมๆอยู่บ้างค่ะ

หลังเสริมทันที

ปริม (1).jpg

หลังเสริม 3 วัน

ปริม (2).jpg

หลังเสริม 5 วัน

ปริม (3).jpg

หลังเสริม 10 วัน

ปริม (4).jpg

หลังเสริม 15 วัน

ปริม (5).jpg

ปัจจุบัน 1 เดือน

ปริม (6).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้