ดู: 781|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกกับหมอดารินทร์ที่ The Sib ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
              สวัสดีค่ะ วันนี้พี่จะรีวิวหลังการเสริมหน้าอกที่The Sib Clinic ได้อ่านกันเผื่อใครกำลังหาข้อมูลของคลินิกนี้อยู่ พี่ทำทานี่มาได้สักพักแล้วหน้าอกพี่ก็สวยธรรมชาติดี ไม่มีปัญหาอะไรเลย เลยอยากจะมารีวิวให้ได้อ่านกัน
                พี่เป็นคนที่ไม่ค่อยมีหน้าอกเท่าไหร่ค่ะมันเลยรู้สึกไม่ค่อยมั่นใจเวลาแต่งตัวเลยอยากจะเสริมหน้าอกเพื่อเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเอง ตอนแรก ที่พี่หาว่าจะเสริมหน้าอกที่ไหนดีพี่ก็หารีวิวอ่านไปเรื่อย ๆ อ่านในพันทิปบ้าง ใน google บ้าง คนที่บ้านก็เป็นห่วงนะ ว่าทำหน้าอกแล้วดีไหมจะปลอดภัยไหม สิ่งที่พี่ค่อนข้างให้ความสำคัญในการเลือกที่ทำเลยคือ
1.      จะต้องมีหมอวิสัญญีฯดมยาโดยเฉพาะ
2.       มีอุปกรณ์ที่ครบครัน
3.       แพทย์ต้องเป็นผู้เชี่ยวชาญ
3 อย่างนี้สำคัญมาก เรื่องราคาพี่โอเคคือหน้าอกเราทำทั้งที ก็อยากจะทำครั้งเดียวให้จบถูกไหมคะ ไม่อยากจะมามีปัญหาทีหลังเพราะการแก้เนี่ย แน่นอนว่าต้องเจ็บตัวเยอะกว่าการทำรอบแรกแน่ ๆ เพราะฉะนั้น ทำครั้งเดียวลงทุนค่ะ เอาที่ปลอดภัยที่สุด
                หาไปหามา ก็มาเจอหมอดารินทร์ที่ TheSib Clinic เนี่ยแหละค่ะตรงที่พี่ตามหาเป๊ะ ที่นี่มีหมอวิสัญญีฯ โดยเฉพาะเลย อุปกรณ์ก็ครบครันแถมมีห้องพักฟื้นที่เหมือนในโรงพยาบาลเลย คอยให้บริการ ส่วนตัวหมอดารินทร์เองก็เป็นผู้เชี่ยวชาญด้านการทำหน้าอกตัวจริงเลยค่ะเพราะคลินิกเนี่ยเปิดมา 8 ปีแล้วมีคนมาทำหน้าอกที่นี่เป็นพัน ๆ คนเลยทีเดียว แล้วอีกอย่างคือหมอเป็นผู้หญิงค่ะพี่เลยไม่ค่อยเขินหมอเท่าไหร่ 555555พูดมาเยอะแล้วมาดูรูปกันค่ะ

หลังทำแล้วรู้สึกดีมากมีแต่คนทักว่าเอออ หน้าอกสวยเข้ากับสรีระดีนะ ไม่ใหญ่ไป ไม่ดูล้น ๆความรู้สึกส่วนตัวก็คือชอบมากค่ะ เวลาใส่ชุดว่ายน้ำหน้าอกก็ชิด มีร่องอกที่สวยไม่ต้องใส่บราปีกนกดึงเข้าหากันเลยใส่บิกินี่อย่างเดียวได้เลยไม่ต้องรู้สึกอึดอัดไม่สบายตัว

สิ่งนึงที่พี่ชอบก็คือเนินอกค่ะหมอทำเนินอกได้เป็นธรรมชาติมากก อาจจะเป็นเพราะเวลาหมอทำ หมอจะดูจากพื้นฐานเดิมของเราเป็นสำคัญเลือกขนาดซิลิโคนที่ไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไป แล้วก็เทคนิคโดยเฉพาะของที่ theSib ด้วย เลยทำให้อกสวย ไม่เป็นบล็อกค่ะ

หวังว่าสิ่งที่พี่มาเล่าให้ฟังจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยสำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกอยู่นะคะสวยไม่สวยยังไงติชมกันได้จ้า สวัสดีค่ะ

1.jpg (223.6 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้