ดู: 128|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกสุดประทับใจ ที่เดอะซิบส์ คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
                  เมื่อพูดถึงเรื่องศัลยกรรมหน้าอกหลาย ๆ คนก็คงคิดว่าจะทำไปทำไม ทำไปอวดให้ใครดูหรอหรือว่าธรรมชาติที่แม่ให้มาก็ดีอยู่แล้ว จะหาเรื่องเจ็บตัวทำไมอยากจะบอกว่าคำพูดเหล่านี้ เราเจอมาบ่อยมากจ้า บั่นทอนจิตใจสุด ๆแต่สุดท้ายเราก็เข้าทำนมที่เดอะซิบส์ คลินิกจนได้ แล้วก็เป็นปลื้มกับหน้าอกคู่นี้สุดๆ ไปเลย
                ย้อนกลับไปตอนก่อนทำเราไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลยย เพราะว่าหน้าอกเราแบนมากจริง ๆไม่มีส่วนเว้นส่วนโค้งอะไรเลยจ้ะ มีความว้อนอยากทำหน้าอกมาตั้งแต่สมัยเรียนเงินน่ะมีทำ แต่คนรอบข้างไม่เห็นด้วยเลยยิ่งที่บ้านก็ยิ่งแล้วใหญ่ขอยังไงก็ไม่ให้ทำ เราก็เข้าใจนะ อาจจะเพราะเป็นห่วงไม่อยากให้เจ็บตัว กลัวหลังทำแล้วจะไม่โอเค นู้นนี้นั้นบลา ๆ เราก็เชื่อนะตอนนั้น 555555อดทนจนเรียนจบก็จัดเต้าคู่ใหม่มาเลยจ้าแอบทำโดยบอกที่บ้านก่อนทำแค่วันเดียว ยกเลิกไม่ได้ละน้า จ่ายเงินไปแล้วจ้าพ่อจ๋า 55555
                ถ้าจะถามว่าเรามาทำเดอะซิบส์ได้ยังไง ก็จ