ดู: 3269|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำนมสามารถเลือกทรงหน้าอกได้มั้ย?

[คัดลอกลิงก์]
อ่านมาหลายรีวิวเจอแต่แบบทรงกลมๆแข็งๆ แล้วต้องนวดทุกวัน เราอยากรู้ว่าการทำหน้าอกมันเหมือนทำจมูกแบบมีทรงให้เลือกมั้ยคะ เราอยากทำนมค่ะ แต่ก็อยากได้ทรงที่มันสวยกว่ากลมๆ เพราะเวลาเรานวดเราคลึงให้มันหายแข็ง จะได้เข้ารูปเร็วขึ้นค่ะ
เลือกได้ค่ะ ซิลิโคนมีหลายเกรด หมอต้องมีฝีมือ ประสบการณ์เยอะ ทรงจะออกมาดีค่ะ
เลือกได้นะคะ ปรึกษาหมอเลยค่ะ แนะนำหมอปิ๊กที่อัคราคลินิกอ่ะค่ะ เราก็ทำที่นี่ เลือกซิลิโคนแบบ sebbin แผลใต้รักแร้ ตอนนี้เข้าที่แล้ว เนื้อนมนิ่ม ทรงออกมาสวย ไม่แข็ง เนียนมาก ถ่ายรูปออกมาเนินนมไม่เป็นบล็อคๆด้วย หมอมือเบา แล้วก็คุยง่ายมากๆ
ต้องดูรีวิวของแต่ละคลินิกค่ะ แล้วก็งบด้วย เพราะนมสวยๆ ส่วนมากๆค่าทำจะแพงค่ะ ดูรูปรีวิวเยอะๆ ว่าชอบทรงแบบไหน
เราทำที่อัคราเลือกได้นะคะ คุยกับหมอเลยค่ะ หมอปิ๊กคุยง่ายมาก เราทำมาห้าหมื่นเอง
เลือกได้คะ...ชอบแบบใส่แล้วดู๊มเต็มที่หรือแบบธรรมชาติ  ของเราตอนปรึกษากับหมอคณิต (คลินิกmaxi)ก็ของแบบใส่เสื้อผ้าพอดูทีทรง  ตอนนี้นิ่มดีไม่ต้องนวด
เป็นเรื่องขนาดมากกว่าคะใหญ่เล็กเวลาใส่เสื้อผ้าแล้วจะดูโป๊ะมากไหม...ส่วนเรื่องทรงส่วนใหญ่จะเป็นทรงกลมกันหมด....ตอนเราเสริมกับหมอคณิตหมอก็แนะนำเป็นทรงกลม  ผิวเรียบ (ผ่าตัดที่รพ. นอน 1 คืน )
เลือกได้สบายมาก แต่ก็ต้องเอาที่ปลอดภัย แบบว่าระยะยาวๆไปเลย
ได้คุยกะคุณหมอโดยตรง มีไซค์นมให้ลอง คุณหมอแนะนำการผ่าตัด
เสริมแบบไหน กรีดแผลตรงไหน จะทำทั้งทีเอาดีๆไปเล้ยจ้า
ส่วนตัวแนะนำหมอคณิต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้