ดู: 290|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] อยากมีหน้าเรียว ต้องอ่าน !

[คัดลอกลิงก์]
อยากมีหน้าเรียว ต้องอ่าน !

สวัสดีค่ะทุกคน ใครอยากมีหน้าเรียวสวย แต่ไม่รู้จะทำวิธีไหน หรืออยากรู้ว่าวิธีไหนทำแล้วได้ผลดีสุดและอยู่กับเราถาวร วันนี้เข้ามาอ่านถูกที่แล้วหล่ะค่ะ เพราะอ้อมจะเล่าและสรุปวิธีทำหน้าเรียวให้ฟังแบบไม่มีกั๊ก แต่ว่าวิธีไหนจะเวิร์คสุดก็ต้องมาดูกันเล้ยย

หน้าเดิม ๆ 5555
        ถามว่าเป็นคนหน้าเรียวอยู่แล้วมั้ย มันก็เรียวนะ แต่อยากให้ดูเรียวกว่านี้อ่ะ 555 อ้อมเลยหาวิธีต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นการใช้เมคอัพช่วยหรือฉีดฟิลเลอร์เติมคาง คือทำมาหมดแล้วได้ผลนะ แต่แค่ระยะสั้น ๆ เอง บอกเลยว่าการฉีดฟิลเลอร์แปปเดียวก็สลาย เมคอัพแค่ใช้น้ำล้างหน้าก็ออกหมดแล้ว ทำทั้งทีก็อยากให้มันอยู่นาน ๆ จะได้ไม่ต้องไปทำบ่อย อ้อมเลยหาข้อมูลเพิ่มว่ามีวิธีไหนอีกที่ทำให้หน้าเรียวถาวร จนสุดท้ายเจอวิธีที่น่าจะเวิร์คสุดและอยู่กับเราถาวรเลยคือการ เสริมคาง นี่แหละ

จัดไปอีกรูป
        ตัดสินใจ เสริมคาง ก็หาข้อมูลสถานที่ที่จะไปทำ คือจริง ๆ แล้วอ้อมมีสถานที่ในใจแล้วแหละ แต่ลองดูรีวิวของที่อื่นก่อนเผื่อจะถูกใจ แต่สุดท้ายมันก็ไม่โอเค ไม่ถูกใจเลยสักที่ต้องจบด้วยที่นี่แหละค่ะ โรงพ