ดู: 2202|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาหัวเว็บอันใหม่มาฝากกก

[คัดลอกลิงก์]
ว่างจัด
เลยทำใหม่ อิอิ

ทีนี้ผีเสื้อจะได้ตอมดอกไม้เสียทีเนอะ

newhead.jpg (43.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

โห สวยอ่าคับ

ผีเสื้อ กะ ดอกไม้
ขอบคุณค่ะนุ้งชายสุดหล่อ
สวยมากกคัฟฟฟ

อิ อิ
ดอกไม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  สวยครับ
เป็นบอร์ดศัลยกรรมที่สวยครับ  หวานจัง อิอิ
ดูแร้วสะบายตา
ทำให้ wbe. น่าสนใจยิ่งขึ้น
เก่งจังเรย
สวยครับพี่หนึ่ง
ชอบครับ แต่ดอกไม้อะไรบ้างอ่ะ
ลองเสนอเล่นๆ นะ น่าจะทำเป็นสวนธรรมชาติ หรือไม่ก็เป็นสวนหย่อม ก็ดีนะ
เสนอเฉยๆ จะได้ยิ่งดูสดชื่นขึ้นก๊าบ
ไม่ใช่แค่สวยนะหนึ่ง

แต่ตรงตามหลักวิชาของพี่เกือบถูกต้องหมดทุกอย่างด้วย

แม้จะไม่ 100 % ก็ตาม แต่ถือได้ว่า เก่งมาก

ดูท่าเวปเราจะอยู่ไปได้นานกว่าที่พี่คิดนะ

เพราะ โลโก้ใหม่นี้ บ่งบอกถึงการก้าวต่อไป

การเป็นผู้นำ และการคงอยู่ที่ยาวนานด้วย

พี่ว่า ตามหลักวิชาโบราณเลยนะ

แต่อาจต้องแก้ไขตรงภาษาที่ใช้นิดนึง

มีคุณหมอบางท่านแนะนำมาว่า ใช้ภาษาผิด

เดี๋ยวพี่ศึกษาดูก่อน เพราะเดิมทีตอนเริ่มก่อตั้งเวปใหม่ๆ

พี่เคยติงเริ่องนี้กับบอบไว้แล้ว แต่ขอเวลาพี่ศึกษาให้แน่ใจอีกนิดนึงนะครับ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 18:01:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ทุกท่าน

เร็วนี้ มีอะไรเซอไพร นะครับ
อิอิ
มาบอกให้อยาก แล้วก็จากไปนะเนี่ยพี่หนึ่ง
สวยมากเลยคับพี่หนึ่ง..
เหมาะสมอย่างยิ่งกะเวปความงามอย่างเราๆ อิอิ
ชอบดอกบัวสีม่วง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้