ดู: 784|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกทรงหยดน้ำ 330 cc. ที่เดอะซิบส์ คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
                   สวัสดีค่าชื่อจ๊ะจ๋านะคะ จ๋าทำศัลยกรรมหน้าอก หรือที่เราเรียกกันสั้น ๆ ว่าทำนมที่ TheSib Clinic ก็น่าจะครบปีกว่า ๆ แล้ว กับหมอดารินทร์ ม่วงไทย หมอเป็นศัลยแพทย์หญิงอันดับต้น ๆด้านทำนมของเมืองไทยเลยก็ว่าได้นะ คิดว่าคนที่สนใจจะทำนม หาข้อมูลมาเยอะ ๆ มาก็คงจะไม่มีใครไม่รู้จักหมอดารินทร์หรอกอิอิ
                ย้อนกลับไปตอนก่อนทำนมถามว่ามีหน้าอกไหม มันก็มีแหละแกรรร แต่มันยังไม่พอออ เพราะหน้าที่การงานต่าง ๆที่จ๋าต้องทำ พริตตี้ เอ็มซีบลา ๆ ต้องแต่งตัวเซ็กซี่ สวยงามเนอะแต่จ๋ารู้สึกไม่มั่นใจเลย ด้วยความที่ไม่มีเนินนมเวลาไปทำงานต้องดันฟองน้ำหลายชั้น ขยับไปขยับมาก็กลัวฟองน้ำหล่นอีก 55555
                ตอนที่มาปรึกษาหมอดารินทร์ก็บอกหมอว่าอยากได้แบบธรรมชาติ มีเนินนิดหน่อย แต่ต้องทิ้งตัวคล้อยสวย งงมะ 5555แต่หมอ ก็เข้าใจนะก็แนะนำให้จ๋าใส่เป็นทรงหยดน้ำสัก 330 cc.จะได้แบบที่อยากได้เป๊ะ แต่เนื่องด้วยหัวนมข้างซ้ายมันต่ำกว่าข้างขวาทำให้ต้องตกแต่งปานนมเพิ่มด้วยแค่ข้างเดียว จ๋าก็โอเคตามนั้นเลยค่ะหมอยังไงก็ต้องดมยาสลบอยู่แล้ว ทำไรทำเล้ยยย

รูปก่อนทำ ก็พอมีพอกินอยู่ แต่ยังไม่พอออ 5555

ตัดภาพมาที่ก่อนทำถามว่ากลัวไหมมันก็เป็นธรรมดาที่ต้องกลัวอะ มันเป็นการผ่าตัดใหญ่ไง ต้องดมยากลัวว่าหลังทำจะเจ็บมากไหม จะทนไหวไหม แล้วกว่าจะเข้าที่ใช้เวลานานหรือเปล่าสรุปตอนทำเสร็จมันก็ไม่ได้เจ็บขนาดนั้น มันก็รู้สึกแน่น ๆ ไม่ได้เจ็บมากแต่รู้สึกว่าร่างกายเรามีอะไรที่เปลี่ยนแปลงไป 55555 ตอนพักฟื้นก็ดูแลตัวเองได้ตลอดค่ะ ยกเว้นตอนนอนช่วงแรกจะลุกขึ้นเองไม่ได้ต้องให้คนช่วยดันหลัง

หลังทำ 1 วัน มันก็จะบวมๆ นิดหน่อย แต่ไม่เขียวไม่ช้ำเลย

แผลซ่อนอยู่ตรงใต้ราวนมพอดีค่ะ

หลังทำ 15 วัน เข้ามาตัดไหมนะจ้ะ

ด้านข้างหลังทำ 20 วันกับทรงหยดน้ำ

ร่องเป็นร่องมากจ้า ไม่ต้องดันเข้าเลย

หลังทำประมาน20 วันจ๋าก็รับงานได้แล้วนะช่วงนี้ห้ามใส่เสื้อในจ๋าก็โนบราไปเลย แปะแต่หัวนมเอาพอกลับมาบ้านก็ใส่ซับพอร์ทบราตลอด
                ปัจจุบันจ๋าก็ทำครบปีกว่าๆ แล้ว ไม่มีปัญหาอะไรนะ ทรงสวยธรรมชาติดีค่ะก็มีเข้าไปนวดนมที่คลินิกบ้างบางครั้งที่ว่าง ๆ แล้วก็ให้หมอตรวจดูบ้างว่าโอเคไหมปกติไหมประมานนี้ค่ะ สำหรับใครที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอก หรือว่าอยากทราบข้อมูลต่างๆ ก็ทักไปคุยใน inbox เพจ thesib ได้เลยนะจ๋าทักไปก็มีคนตอบเร็วตลอดเลย ก่อนไปจ๋ามีรูปสวย ๆ มาฝากให้ชมกันด้วยติชมกันได้นะคะ สวัสดีค่า

โพสต์ 2019-11-21 19:09:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าว ใหญ่มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้