ดู: 470|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แก้ไขอกหย่อนคล้อยด้วยเทคนิคยกกระชับตัว T ที่เดอะซิบส์ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
                หลังจากต้องสู้รบกับสมรภูมิรัก ชีวิตคู่ไม่ได้เป็นอย่างที่หวังทำให้กิ๊กละเลยการดูแลตัวเองไปอยู่ช่วงนึงแต่ปัจจุบันนี้กลับมาฟิตแอนด์เฟิร์มได้เหมือนเดิม เพราะการเข้าทำเสริมหน้าอก+ยกกระชับตัว T ที่ The Sib Clinic กับคุณหมอดารินทร์เลยค่ะ หลังทำจะแซ่บแค่ไหนเชิญชมได้ที่ด้านล่างเลยค่า
                อย่างที่บอกว่าตอนนั้นกิ๊กโทรมมากกกโทรมไม่ไหวแล้ววว มาถึงจุด ๆ นึง กิ๊กก็คิดว่าทำไมเราถึงโทรมขนาดนี้ เราจะต้องสวยเราจะต้องเซี๊ยะกว่านี้ กิ๊กเลยกลับมาดูแลตัวเองอีกครั้ง กิ๊กออกกำลังกายหนักมากกหุ่นก็กลับมาเฟิร์มกระชับนะ แต่ปัญหาอยู่ที่หน้าอกน่ะสิ ก็ยังคล้อยเหมือนเดิมตามประสาคนที่มีลูกแล้ว กิ๊กก็เลยเข้ามาปรึกษาหมอดารินทร์ค่ะ

ก่อนทำหน้าตรงก็จะประมานนี้ หมอบอกว่าต้องทำยกกระชับตัว T เพื่อแก้ไขอกหย่อนคล้อย กิ๊กก็แบบ oh! Nooo กลัวการเป็นแผลเยอะ ๆ มากแต่หมอก็บอกว่าถ้าไม่ทำมันก็แก้ปัญหาอกหย่อนคล้อยไม่ได้นะแล้วอีกอย่างแผลมันไม่ได้ชัดแบบนี้ตลอดไป ผ่านไปสักพักมันจะค่อย ๆ จางลงเอง

พี่ๆ พนักงานเอารูปรีวิวให้ดูมัน แผลมันก็จางลงจริง ๆ นะ กิ๊กก็โอเคค เชื่อหมอนอกจากต้องยกกระชับตัว T แล้วก็ต้องเสริมซิลิโคนเข้าไปด้วย เพื่อให้เป็นทรงมากยิ่งขึ้น  หมอประเมินแล้ว กิ๊กเสริมประมาน 275 cc.ก็พอค่ะ เป็นทรงกลม ซิลิโคน mentor
                ก่อนทำก็ไปตรวจร่างกายแล้วก็เอาผลยื่นให้ทางคลินิก งดวิตามิน อาหารเสริมต่าง ๆ นอนหลับให้เพียงพออาบน้ำสระผมอะไรให้เรียบร้อยเลยนะจ้ะ เพราะจะไม่ได้อาบน้ำสระผมอีกหลายวัน 555555

วันที่ 1ก็จะบวม ๆ หน่อย

หลังทำเสร็จกิ๊กก็นอนค้างที่คลินิกเลยค่า ไม่ได้กลับบ้าน เพราะพรุ่งนี้ก็ต้องมาล้างแผลอยู่ดี คืนละไม่เท่าไหร่เองมีพยาบาลคอยดูอาการ ซื้อข้าว เอายาให้กินด้วยนะ นอนที่นี่เลยสะดวกสุด ๆ

ครบ 15 วันกิ๊กเข้าไปตัดไหม หมอบอกแผลดีมากจ้า แผลแห้ง กิ๊กเลยฉีดวิตามินลดบวมสักหน่อยให้หายบวมแล้วก็เข้าที่เร็ว ๆ

เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหกตอนนี้กิ๊กทำครบ 1 เดือนแล้วจ้ารู้สึกเหมือนเปลี่ยนเป็นคนใหม่จริง ๆ แล้วแผลก็จางลงตามที่หมอบอกเลยทรงเป็นธรรมชาติ ไม่ได้แข็งเป็นบล็อก นิ่มแทบไม่ต้องนวดด้วยซ้ำแต่ก็ต้องขยันนวดนะทุกคน เดี๋ยวจะเป็นพังพืด ก่อนทำหลังทำ 1 เดือนจะเป็นยังไง เลื่อนลงดูได้เลยจ้า

แผล 1 เดือนจางแล้วว คอยมาเลเซอร์เรื่อย ๆ ก็จะจางจนแทบมองไม่เห็น

สำหรับใครที่มีปัญหาเดียวกับกิ๊กกิ๊กขอแนะนำที่เดอะซิบส์เลย จะสวยทั้งที ต้องเลือกที่ดี ๆ เจ็บตัวทีเดียวจบ เพราะค่าทำก็ไม่ใช่ถูกๆ เนาะ 55555 ควรเลือกหมอที่มีประสบการณ์อย่างหมอดารินทร์ เดอะซิบส์ก็เปิดปีนี้เป็นปีที่ 8 แล้ว หมอทำมาเป็นพัน ๆ คนแล้ว มั่นใจหายห่วงได้จ้า สำหรับวันนี้ปิดท้ายไปกับภาพสวย ๆ แล้วกันนะคะทุกคนน สวัสดีค่า

S__3538999.jpg (843.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้