ดู: 635|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อัพเดตหลังเสริมอกครบ 2 ปี ที่เดอะซิบส์ คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
                  สวัสดีค่าปุ้ยนะคะ ปุ้ยทำหน้าอกที่ The Sib Clinic ครบ 2ปีแล้ววว ไม่มีปัญหาอะไรเลย อกนิ่มทรงเป็นธรรมชาติ ปุ้ยชอบมากกก วันนี้ทำครบ 2 ปีพอดี แล้วอากาศก็ดีด้วย 55555 เลยอยากจะมาอวดน้องนมให้เพื่อน ๆ ได้ชมกันค่ะอิอิ

นมน้องครบ 2 ปีแล้ววว
                ตอนแรกก่อนทำปกติแล้วปุ้ยจะไปฉีด botox แล้วก็ยิงเลเซอร์ต่างๆ ที่ The Sib เป็นประจำอยู่แล้วปุ้ยเป็นลูกค้าประจำที่นี่เลย เพราะที่นี่ฉีด botox แล้วมันลงอะ ฉีดที่อื่นแล้วไม่ลง ก็เลยติดใจมาบ่อยเลยค่ะ5555 ตอนที่นั่งรอหมอดารินทร์ก็จะเห็นคนที่ทำหน้าอกมานั่งรอฟอลโล่อัพแต่ละคนหน้าอกสวยมากก เห็นแล้วก็อยากทำบ้าง เลยไปคุยกับพี่พนักงานค่ะว่าปุ้ยสนใจอยากทำหน้าอกบ้าง ต้องทำอะไรยังไงคะพี่เค้าก็เลยพาไปปรึกษาหมอดารินทร์ค่ะ
                ตอนที่ไปปรึกษาหมอบอกว่าหน้าอกปุ้ยน่าทำมากกก เพราะก่อนทำใส่เสื้อในอัพ A ไม่เต็ม 55555 จะแต่งตัวให้เซ็กซี่แต่ละทีก็ยากลำบากเหลือเกินนฟองน้ำซักแล้วตาก 3 วันยังไม่แห้ง

ก่อนทำตอนใส่เสื้อในปกติ

ก่อนทำแบบใส่เสื้อในแบบมีฟองน้ำแล้ว

หมอก็วัดขนาดความกว้างของลำตัวต่างๆ นานา จนมาสรุปที่ 375 cc. ซิลิโคนที่ใส่เป็นMentor ทรงกลมที่นี่เรียกว่าทรง Barbie breast จ้า จะบาร์บี้ขนาดไหนติดตามชมได้ที่ด้านล่าง5555

หลังทำใหม่ ๆ เข้าที่เร็วมากกกกไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ แต่ในช่วง 3 วันแรกลุกนั่งเองยังลำบากนิดหน่อย ต้องให้คนค่อยช่วยประคอง หลังจากนั้นก็สบายแล้วใช้ชีวิตปกติ แต่ก็ยังงดพวกของแสลงต่าง ๆ แอลกอฮอล์อะไรพวกนี้

ตอนแรกคิดว่า375 cc. จะเล็กไปไหมเพราะเห็นพวกเพื่อน ๆ ทำก็แบบ 400 cc. อัพอะไรอะแต่พอทำเสร็จแล้วคือโอเคมากก พอดีตัวเลย ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไปคิดว่าถ้าทำใหญ่กว่านี้น่าจะดูล้น ๆ ทำให้ดูอ้วนตันตอนไปซื้อเสื้อในใหม่วัดไซส์แล้วคัพ C จ้าโอโหววว เริ่ด!

ก่อนทำนมเวลาใส่ชุดว่ายน้ำนี่ไม่กล้าหันหน้าถ่ายรูปเลยจ้า แต่เดี๋ยวนี้จะถ่ายหรอ ได้จ้า มั่นใจเกินร้อยจ้ะ55555พอมีนมแล้วหุ่นก็ดูดีสมส่วนขึ้นด้วยอะ จากตอนแรกที่แบน ๆ ประดุจไม่กระดาน

ปัจจุบันจ้า2 ปีแล้วหน้าอกนิ่มมากกก เหมือนยิ่งนานก็ยิ่งธรรมชาติ แล้วปุ้ยก็ไม่ได้นวดอะไรนะ นาน ๆครั้งจะนวดที 55555 ใครที่สนใจก็สามารถเข้ามาปรึกษาคุณหมอดารินทร์ได้ก่อนนะคะปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย แต่ต้องจองคิวก่อนน้าเพราะคิวหมอดารินทร์ค่อนข้างแน่นนิดนึง จองคิวได้ที่ inbox ใน fb หรือที่ไลน์@thesibclinic ได้เลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้