ดู: 312|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซส์เพื่อแต่งงานสวย ๆ จ้า ที่ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ในวันแต่งงานของเราผู้หญิงทุกคนก็อยากจะเป็นเจ้าสาวที่สวยที่สุดใช่ไหมคะ มุกก็เป็น 1 ในนั้นที่อยากจะดูดีที่สุด แต่แล้ว! ปัญหาก็เกิดตั้งแต่วันลองชุดแต่งงานเลยจ้าชุดที่ชอบ ดันเป็นชุดที่ต้องมีเนินอกนิด ๆ ซึ่งพนักงานมาช่วยกันโกยก็แล้วดันก็แล้ว มันก็ไม่มีเลย (ชีวิตมันเศร้า) สุดท้ายเลยตัดสินใจเสริมหน้าอกดีกว่า เพื่อเป็นเจ้าสาวที่สวยที่สุดสู้!

ตอนแรกมุกก็ไม่รู้จะทำที่ไหนดีแต่โชคดีที่มีเพื่อนเคยทำหน้าอกมาแล้ว เพื่อนก็แนะนำที่ The Sib Clinic ค่ะ ทำมา 5 ปีแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไร มุกก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ตอนนเข้าไปปรึกษาก็บอกหมอไปค่ะ ว่าไม่ได้อยากได้ใหญ่มาก อยากได้ทรงสวย ๆเพื่อไปใส่ชุดเจ้าสาว แล้วก่อนทำเราก็แทบไม่มีเนื้ออกเลยเนอะ เลยกลัวว่าแบบทำแล้วนมจะห่างเลยเน้นกับหมอดารินทร์ไปว่า หมอขา ขอร่องชิด ๆ เลยได้นะคะ หมอก็จัดให้จ้า

ก่อนทำมองด้านข้างก็คือแบนไปเลยจ้า มีแต่หัวนมที่โผล่ออกมา 5555 แต่หมอบอกว่าข้างซ้ายมีเนื้อเยอะกว่าข้างขวาเพราะงั้นต้องใส่ซิลิโคนตนละไซส์กัน ซ้าย 300 cc ขวา 345 cc ค่ะ มุกเลือกซิลิโคนเป็นแบบหยดน้ำของ Mentorนะคะ ที่เดอะซิบส์ดีอย่างมีซิลิโคนหลายแบบให้เลือกเลย มาลองจับลองไซส์กันได้ ชอบแบบไหนเอาแบบนั้นดูรูปก่อนทำไปแล้ว เรามาดูรูปหลังทำกันบ้างงง

หลังทำ1 วันค่ะวันนี้มาล้างแผลที่คลินิก ยังบวม ๆ อยู่ แต่ร่องอกคือได้ตามที่ขอไว้เลยมุกก็ดูแลตัวเองตามที่หมอแนะนำมาเรื่อย ๆ ค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรก็มีเข้าไปให้ยาฆ่าเชื้อบ้าง ฉีดลดเม็ดสีบ้าง 14 วันก็เข้าไปตัดไหม 1 เดือนก็มานวดอกที่คลินิกแล้วก็มีเลเซอร์ลดรอยแผลบ้าง

หลังทำ 2 เดือนร่องเป็นร่อง ทรงสวยพอดีตัว มองด้านข้างจะเห็นว่าเป็นทรงหยดน้ำเลย ธรรมชาติสุด ๆ

ตอนนี้มุกก็ทำหน้าอกที่The Sib ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ อีกไม่กี่เดือนก็จะถึงงานแต่งแล้วมุกรู้สึกว่าหน้าอกเข้าที่ดีแล้วนะ เพราะนิ่มแล้วก็เป็นทรงธรรมชาติมากเอาจริงตอนแรกคิดว่าจะหายไม่ทัน เพราะเห็นบางคนทำมา 1-2 เดือนยังเจ็บกันอยู่เลย แต่ของมุกนี่ชิว ๆตั้งแต่ยังไม่ถึงเดือน คิดไม่ผิดจริง ๆ เลยที่เลือกทำที่เดอะซิบส์เดี๋ยวมุกเอารูปหลังทำครบ 3 เดือนให้ดูด้านล่างนะคะสวัสดีค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้