ดู: 1104|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาสองชั้นที่ไหนให้ดูสวย ไม่หลอกตาดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เดี๋ยวนี้ที่ทำตาสองชั้นเยอะมาก เห็นแล้วเลือกไม่ถูกเลย แต่บางที่ก็ทำออกมาแบบดูไม่ค่อยเนียนเท่าไร ชั้นตามันดูชัดเกินไป คลินิกไหนที่ทำออกมาดูดี ดูไม่หลอกตาเกินไปบ้างคะ
วายวีนัส คลีนิคคะ สอนใจสอบถามได้ที่เพจนะคะ เป็นการเย็บเทคนิคใหม่ ซึ่งจะดูเป็นธรรมชาติและเด็กขึ้น และดวงตาดูเฉียวขึ้น
ทำเคยได้ยินมาว่าทำสวยๆก็ หมอรวงข้าว หมอชลทิศค่ะ ขึ้นชื่อเรื่องทำตาสองชั้นจริงๆ แต่หมอชลทิศรู้สึกจะราคาแรงหน่อยค่ะ
อันนี้ต้องบอกหมอก่อนน่าจะได้ชั้นตาตามที่ได้นะ เพราะตอนเราไปทำ เราก็บอกหมอว่าไม่เอาชั้นตาสูงไป ก็ได้ตามที่บอกเลย เหมือนหมอเค้าก็จะช่วยประเมินให้อีกทีด้วย
ถ้าอยากทำแบบกรีดแนะนำของ lovely eye clinic ค่ะ เราก็ไปทำตาสองชั้นที่นี่มา หมอมือเบามาก ทำออกมาแล้วสวย ดูเป็นธรรมชาติจริงค่ะ
ถ้าอยากให้ชั้นตาออกมาสวยๆ นี่ว่าอาจจะไม่ได้จบแค่กรีดตาหรือเย็บชั้นตาเฉยๆ อาจจะต้องมีเปิดหัวตาไม่ก็หางตาด้วย มันถึงออกมาสมูธดูธรรมชาติ
เข้าไปดูรีวิวเราได้ค่ะ  ทำตา 2 ชั้นกับคุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิก ชั้้นตาไม่โป๊ะ ดูธรรมชาติ คุณหมอเย็บแผลสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้