ดู: 2526|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

น้องใหม่ขอถาม..ปลายจมูกงุ้มค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ดั้งโด่งทุกท่าน ชื่อมินนะคะ ไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆ มาก่อนเลยสักนิดเดียวค่ะ เป็นคนที่มีสันจมูกพอควร แต่พอมาถึงบริเวณกลางของสันจมูก มันก็ค่อยๆ สโลปและงุ้มลงค่ะ
เวลาที่หันด้านข้างถ่ายรูปจะดูรู้เลยค่ะ + ปากล่างก้อมีเนื้อเยอะเหลือเกิน ไม่ชอบเลยค่ะ

คือก่อนหน้านี้ก็ไม่เคยมีความคิดจะศัลยกรรมอะไรค่ะ แต่วันนี้นึกยังไงไม่รู้ เลยมาหาข้อมูลในเว็บดู นี่เพิ่งจะสมัครสมาชิกของเว็บนี้ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
และอยากจะถามว่า หากเป็นกรณีอย่างที่เขียนมานี้ จะต้องเสริมจมูกเหมือนเคสปกติที่ทำกัน หรือมีใครพอจะทราบมั๊ยค่ะว่า ต้องแก้ไขยังงัย
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ
รู้สึกคุ้นๆ เหมือนคอยตอบไปแล้ว เหอๆๆ ตั้งไว้หลายกระทู้ชิมิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-22 16:45:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระทู้ที่พี่ตอบ หนูเห็นแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แต่อันนั้นตั้งกระทู้ไว้ผิดหน้าหน่ะค่ะ.........
ขอดูรูปจมูกชัดๆว่ามันงุ้มเหมือนของลูกที่เพิ่งทำตอนต้นเดือนไหมลูกน้าไปแต่งปลายมาหายงุ้มแล้ว
ลองดูกระทู้ของผมดูนะครับ หมอที่นั่นแต่งปลายจมูกงุ้มให้เชิดได้
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=15737
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้