ดู: 1050|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากฉีดผิว แนะนำคลินิกน่าเชื่อถือที

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดผิว แต่กลัวเจอของปลอม แนะนำคลินิกขึ้นชื่อหน่อย
Fiora clinic มหาชัยเลยค่ะ คนฉีดเยอะมาก ใช้ของแท้มีคุณภาพ ปลอดภัย ผ่าน อย. ค่ะ คนฉีดอย่างเยอะ
คนฉีดเยอะจริงๆ ต้องคลินิก ฟิออร่า ที่มหาชัยเลยค่า ราคาไม่แพงด้วย มาฉีด 2-3 ครั้งก็เห็นผลละ
fiora clinic เลยขึ้นชื่อเรื่องฉีดอยู่แล้ว พวกฟิลเลอ์ โบท็อก ใช้ของแท้จากเมกาเลย ฉีดผิวก็ได้อย. เกาหลีด้วย
คลินิกขึ้นชื่อ แนะนำ fiora ที่มหาชัยเลย ไปจากกทม.ไม่ยากนะ แต่โทรถามคิวหน่อย คิวเยอะ คนไปฉีดเยอะค่ะ
ทุกที่ก็ฉีดที่ fiora ตัว double skin aura ถ้าจำชื่อไม่ผิด 3-4 ครั้งอะขาวขึ้นเลย มีอ.ย. เกาหลี แนะนำเลย ตอนนี้ไม่ได้ฉีดละ ก้ยังไม่ดำขึ้นนะ

วาย วีนัส คลีนิคคะ มีโกสแฟกเตอร์ เป็นเซลล์ที่เกิดขึ้นตามธรรมชาติที่กสัดมา และแนะนำลูกค้าให้คู่กับอาหารผิวพรี่เมี่ยม เห็นผลภายใน 3 วัน จะเปร่งปรั่งขึ้นเรื่อยๆ เห็นชัดเจน รับประกัน100เปอร์เซ็น ถ้าไม่ใสยินดีคืนเงินคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้