ดู: 763|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยเป๊ะ นมชิด ดูธรรมชาติมากค่ะ คิดถูกที่เราได้ตัดสินใจทำที่นี่

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ วันนี้ขอเอารูปนมโตๆ ใหญ่ๆ ทำมาเมื่อเดือนที่แล้ว ทำกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ TheSiB Clinic มาฝากเพื่อนๆ ทุกคน นมเริ่มเข้าที่ ชิดสวยเป๊ะ ไม่เป็นบล็อก ดูเป็นธรรมชาติขึ้นเรื่อยๆค่ะ ร็สึกชอบมาก ประทับใจที่นี่สุดเลยคะ เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆ ได้รู้กัน

ช่วงเวลานี้ต้องนวดหน้าอกหลังตัดไหมเสร็จ ช่วงเวลาที่ต้องตัดไหมก็หลังทำนมเสร็จใน 2อาทิตย์คุณหมอจะนัดตัดไหม แล้วก็นวดเลยวันนั้น เคยมีคำถามนะค่ะว่าทำไมต้องนวด? คำตอบคือเพื่อไม่ให้เกิดพังพืดมายึดเกาะติดซีลีโคนของเรา ไปนวดที่ The SiB Clinic สาขา Future Park รังสิต ค่ะ พอดีบ้านอยู่แถวนี้ เลยไม่ไดเราซื้อคอร์สนวดที่คลินิกสาขาทองหล่อ เราสะดวกเพราะทำงานเส้นทางรถไฟฟ้าสะดวกมากๆ ค่ะ แต่ต้องเข้าซอยไปอีกนิดหน่อย มีวินมอร์ไซต์หน้าปากทางก็สะดวกอยู่ สอบพนักงานที่นี้นะค่ะบริการดีเป็นกันเอง ช่วงแรกที่ต้องนวดก็จะมีอาการเจ็บอยู่นิดหน่อย พอผ่านไปสักหนึ่งอาทิตย์ก็ดีขึ้นไม่เจ็บแล้วค่ะ

เมื่อก่อนคิดนะว่าทำนมมันน่ากลัวและอันตราย แต่พอตัวเองผ่านมาได้รู้สึกว่ามันไม่ได้น่ากลัวเลย เพราะเทคโนโลยีและแพทย์ค่อนข้างเชียวชาญ เลือกหมอเก่งๆ อย่างคุณหมอดารินทร์ ก็จะไม่น่ากลัวและไม่อันตราย ก่อนทำเราควรศึกษาว่าคุณหมอไหนเก่งด้านไหนแล้วก็เลือกทำกับท่านั้น เหมือนเราอ่านรีวิวและบทความแล้วคุณหมอดารินทร์เก่งเรื่องหน้าอกเบอร์หนึ่งเลยค่ะเราเลยเลือกทำ

วันนี้เอารูปหน้าอกหลังทำมาฝาก ผ่านมาได้เพียง1เดือนกว่าๆ

เลือกทำเป็นซีลีโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะขนาด 350cc.

สำหรับใครท่านไหนที่สนใจอยากทำหน้าอก เอาแบบทำครั้งเดียวจบ สวย โดดเด่นล่ะก็ ไม่ต้องคิดเยอะ เราแนะนำเลยค่ะที่นี่ TheSib Clinic ทำแล้วสวยจริงๆ ถ้าสนใจปรึกษาฟรีได้ แอดไลน์ @ไลน์ที่ @thesibclinic ค่ะ หรือโทรไปได้ที่เบอร์  088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้