ดู: 502|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง กับ YB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เป็นกระทู้แรกของเรานะคะ ววันนี้อยากจะมารีวิวเสริมคางค่ะ
พอดีมีคนแนะนำให้ไปเสริมที่นี่ ก็เลยตัดสินใจไปเสริมค่ะ เพราะคนที่แนะนำทำออกมาสวยมากๆ
ราคาพอรับได้ค่ะ ก็เลยคุยกับทางคลีนิก นัดเข้าไปปรึกษาและจองคิวค่ะ
บังเอิญที่มีคิวหลุด 2 วันหลังจอง ก็เลยได้ทำเร็วขึ้นมานิดนึงค่ะ
จริงๆก็แพลนจะทำตั้งนานแล้วค่ะ หาข้อมูลไว้อยู่บ้าง และก็มองๆที่นี้ไว้เหมือนกันตอนแรก
พอมีคนแนะนำบวกกับได้เห็นผลงานจริงๆ ก็เลยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นค่ะ
ของเราทำแผลในปากนะคะ เพราะเป็นคนเกิดคีลอยด์ได้ง่าย เลยทำแบบในปากดีกว่าค่ะ

รูปก่อนเสริม

เสริมคาง (1).jpg

หลังเสริมทันที

เสริมคาง (2).jpg

หลังเสริม 3 วัน

เสริมคาง (3).jpg

หลังเสริม 1 อาทิตย์

เสริมคาง (4).jpg

หลังเสริม 2 อาทิตย์

เสริมคาง (5).jpg

หลังเสริม 20 วัน

เสริมคาง (6).jpg

ปัจจุบัน เดือนกว่าๆ

เสริมคาง (8).jpg

เสริมคาง (7).jpg

หลังออกจากห้องผ่าตัด ไม่เจ็บ ไม่ปวดอย่างที่คิดเลยค่ะ จะมีแค่อาการตึงๆบ้าง
คุณหมอก็จะนัดติดตามผลเป็นระยะๆค่ะ แล้วก็จะมีพนักงานคอยติดตามอาการอยู่ทุกๆวันเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้