ดู: 865|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากหาคลินิกทำตาให้กับแม่ค่ะ อยากแก้ใต้ตาให้ตึง+ทำตาสองชั้น

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้แม่เราเริ่มมีอายุแล้วค่ะ ก็เข้าวัยทองแล้วนั่นแหละ แล้วใต้ตาแม่เรามีเป็นถุงใต้ตา ดูหย่อนคล้อยไปหมด แม่เลยอยากเอาถุงใต้ตาออก ให้มันตึงขึ้น แล้วแม่ก็อยากทำตาสองชั้นด้วย ควรพาแม่ไปทำที่คลินิกไหนดีคะ
ศัลยกรรมตาต้องหมอรวงข้าวที่ lovely eye clinic เลยค่ะ ทำตาสองชั้นได้แบบเป๊ะสวยมาก ตาจะดูกลมและโต จะทำให้หน้าเด็ก แล้วเค้าจะมีตัดถุงใต้ตาออกด้วยเหมือนกัน เห็นหมอจะทำแผลเล็กๆ ซ่อนแถวแนวขนตาเลย
ต้องเลือกคลินิกดีๆเลยนะคะ เพราะใต้ตาเป็นส่วนที่บอบบางอยู่เหมือนกัน บางทีไม่จบที่เอาถุงใต้ตาออกอย่างเดียว อาจต้องเย็บกันใต้ตาแบะออกด้วย
ไปทำตา 2 ชั้นกับคุณหมอคณิต แม็กซี่คลินิกมา แผลเล็กสวย เป็นธรรมชาติค่พะ ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะ คุรหมอใจดีค่ะ
ลองดูที่ Lovely Eye clinic นะคะ เราเคยไปทำตาสองชั้นที่นี่มา แล้วเห็นว่าหมอก็มีทำผ่าตัดเอาถุงใต้ตาออกด้วยเหมือนกัน รีวิวโอเคอยู่นะ เค้าผ่าออก แล้วใช้เลเซอร์กระชับผิวใต้ตาช่วยอีกรอบ ตาจะตึงอยู่ได้นานเลย
ไปปรึกษาหมอดูก่อนก็ได้ค่ะ ลองดูหลายๆที่คลินิก ถ้าโอเคกับคลินิกไหน ก็พาแม่เข้าไปทำที่คลินิกนั้นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้