ดู: 2698|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง @หมอกวาง เลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nidty.Ty เมื่อ 2019-10-27 17:14

สนใจอยากทำคางมานานล่ะค่ะ หาข้อมูลเป็นปีๆๆ จนตัดสินใจมาทำที่เลอโชเม่คลินิก ตอนแรกก้กังวลนะค่ะ เพราะก่อนที่จะมาเสริมคางเราเคยฉีด filler มาก่อนพอได้ทำจิงๆแล้ว คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ ของเราสามารถขูดและเสริมได้เลยดีใจมากไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอก้น่ารักมาก ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้ว ชอบมากค่ะ สวยดี เข้ากะใบหน้าดี มีแต่คนทักว่าทำไหนมา สวยค่ะ

ก่อนเสริม(เคยฉีดFiller มาก่อนค่ะ)

หลังเสริม

อัพเดทปัจจุบัน

ทำแผลในปากหรือแผลนอกค่ะ
พักฟื้นนานกว่าปกติไหมคะ
สวยมากจ้าาา
เจ็บบวมช้ำนานไหมคะหลังทำ
แผลในเจ็บไหมจร้า
สวยละมุนมากค่ะ
เจ็บไหมค่ะ อยากทำแต่กลัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้