ดู: 1692|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โหนกแก้ม/กราม] ลังเลระหว่างเติมฟิลเลอร์แก้มกับเติมไขมันแก้ม แบบไหนดีกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
เรารู้สึกว่าตั้งแต่จัดฟันเสร็จแก้มเราหายไปเยอะเลย แล้วโครงหน้าเราหน้ายาวด้วย แก้มตอบละดูไม่ดีเลยค่ะ มีคนแนะนำให้เติมแก้ม เลยอยากรู้ว่าเติมฟิลเลอร์มันกับเติมไขมัน อันไหนมันดีกว่ากัน แล้วมันจะช่วยได้จริงไหมคะ
เติมไขมันต้องดูดไขมันตัวเองออกมาเติมค่ะ เติมฟิลเลอ เติมได้เลย แต่เติมไขมันอยู่นานกว่านิดนึงค่ะ
ฟิลเลอร์ช่วยได้จริงค่ะ เห็นพี่ที่ทำงานไปทำแล้วหน้าดูมีแก้มขึ้นมาเลย ไม่รู้อยู่ได้นานไหมนะคะ อาจต้องถามคลินิกที่ไปเติมดูนะคะ
เราก็กำลังจะไปฉีดฟิลเลอร์ที่แก้มเหมือนกัน ช่วงนี้เราน้ำหนักลดเยอะมาก แก้มหายหมดเลย เพื่อนแนะนำให้ไป แอลบีซีคลินิกนี้ดังมากเรื่องฟิลเลอร์   
ต้องดูจากรูปหน้าเป็นหลักคะถ้าแก้มตอบมากกอาจต้องเตฺิมไขมันเพราะใช้จำนวนเยอะ....แต่ถ้าหายไปนิดหน่อยเป็นร่องด้านข้างแก้มใช้filler ช่วยได้คะแต่อาจจะต้อง 2 หลอด ที่หมอคณิตเราเติมหมอจะมีเทคนิคยกแก้ม ทำแก้มส้มทำให้หน้าดูมีมิติ  ของที่นี้ใช้ของแท้ตรวจสอบได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้