ดู: 5805|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] อยากทำตาค่ะั สอบถามคนที่ทำตากับหมอนพรัตน์ จองคิวนาน?? นานมั๊ยกว่าจะหาย ค่าใช้จ่า

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำตาค่ะั สอบถามคนที่ทำตากับหมอนพรัตน์ จองคิวนาน??ค่าใช้จ่าย รบกวนหน่อยค่ะ

นานมั๊ยกว่าจะหาย คือแบบออกจากบ้านได้ไม่มีไหมแล้ว ดูไม่ออกมาก รบกวนด้วยค่ะ
สนใจทำตาเหมือนกันคะ หนังตาตกคะ  ใครมีข้อมูล บอกหน่อยนะคะ
เพิ่งไปแก้้้้้้้้้้้้้้้้่้หนังตาตกกับคุณหมอภูษิตค่ะ ตอนนี้ยังตุ่ยอยู่ ลุ้นเหมือนกันว่าจะออกมาได้แบบที่ตั้งใจไว้หรือเปล่า
แต่จากที่คิดว่าทำตาจะเจ็บมาก กลับไม่เจ็บเลย คุณหมอมือเบามาก
อ้อ แก้หนังตาตกพร้อมทำตา 2 ชั้น ราคาอยู่ที่ 9000 บาทถ้วนจ้า
ตัวเองรีวิวให้ดูหน่อย ว่าจะไปแก้ตาตกบวกทำตา 2 ชั้นกับหมอภูเหมือนกัน แต่ยังไม่เห็นมีรีวิวฝีมือคุณหมอเรื่องทำตาเท่าไหร่เลย จะขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งค่ะ นะนะ
หมอนพรัตน์ ราคาทำตาใหม่ 15000 แก้ 18000 ค่ะ
คิว น่าจะประมาณ กุมภา นะคะตอนนี้

เรื่องบวม เราว่า ยุบสวยจริงๆก็ 3 เดือน(แบบกรีด)  แต่ไปทำงานไม่น่าเกลียดก็ 2 สัปดาห์ค่ะ แล้วแต่คน
รบกวนถามนะคะ หมอนพรัตน์นี่คือ อยู่โรงพยาบาลไหนเหรอคะ? แปลนไว้ว่าอยากทำประมาณ 25 ธันวา จะได้หยุดยาวคร่อมปีใหม่ คิวคุณหมอยาวถึงกุมภาแล้วเหรอเนี่ย?
คิวคุณหมอน่าจะเลยมีนาแล้วอ่ะค่ะ เพราะเราได้คิว 5 มีนา จองไปตอนต้นตุลาที่ผ่านมา
ไปปรึกษาแล้วได้ทำเลยน่ะค่ะ พอดีมีคิวที่จองไว้เค้าโทรมาcancel แล้วเราแอบได้ยินเลยรีบบอกว่าจะผ่าวันนี้เลย  กับคุณหมอนพรัตน์ คุณหมอผ่าไปร้องเพลงไป ดีนะคะไม่เต้นด้วย 555 คุณหมอน่ารักมากค่ะ แต่ผู้ช่วยแอบดุนิดนึง ตอนนี้รอดูผลงานอยู่ค่ะ ยังบวมอยู่ดูไม่ออก แต่ราคา17000แล้วนะคะ
เราจองคิวทำตาหมอนพรัตน์ ตั้งแต่เดือน พ.ย.53 ได้คิวปลายเดือน เม.ย.54 ราคา 17000 ค่ะ รออยู่เหมือนกัน อยากสวยเร็วๆค่ะ
สนใจทำตาหะหมอนพรัตน์อยู่เหมือนกันคับ
อยากได้ธรรมชาติดูไม่ออกว่าทำแนะนำลองไปทำที่เดียวกะเราดูมั้นคะ เพราะเราทำตาแบบเย็บ3จุดมาค่ะ หมอแนะนำให้ทำ หมอที่นี่เขาจะเชี่ยสชาญวิเคราะห์ได้ว่าเราควรทำแบบไหนดี ไม่มีรอบแผลเลยค่ะ เหมือนไม่ได้ทำตามาด้วย แต่ที่เราไปทำเป็นเอเจนซี่นะคะ อยู่แถวทองหล่อยังไงลองดูจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้