ดู: 520|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ปัญหาหนังตาตกแก้ได้ที่ BKK Clinic ตอบโจทย์คุณได้เพราะอายุที่เพิ่มทำให้หนังตาตกดูแก่ไม่สดใส

[คัดลอกลิงก์]
ปัญหาหนังตาตกแก้ได้ที่ BKK Clinic ตอบโจทย์คุณได้เพราะอายุที่เพิ่มทำให้หนังตาตกดูแก่ไม่สดใส อยากแววตาสดใส ที่นี้เลยค่ะ
ในวันนี้ โอ๋ จะขอมาเล่าปัญหาส่วนตัวให้ฟังกันหน่อยนะค่ะ แต่ก่อนอื่นเลยโอ๋มีปัญหาเรื่องหนังตาตกมาบังตาจึงทำให้เวลานั่งทำงานหน้าคอมนาน จึงทำให้เคืองตา และแอบมีน้ำตาไหล  ค่ะ และอีกอย่างที่อยู่ในใจของ ผ.ญ ทุกคน คือ ความอยากสวยด้วยค่ะ (อมยิ้มเลย)
ก่อนทำ
โอ๋ก็เลยเริ่มหาดูคลินิกและโรงพยาบาล ที่คิดว่าดีๆ เละดูรีวิว หลายๆที่เยอะมาก แต่ก็แอบกลัวเหมือนกันค่ะว่าจะทำดีไหมนะจนมีน้องที่ทำงานไปทำตาที่นี้มาและชั้นตาสวยมาก โอ๋ก็เริ่มเปิดหาข้อมูลศึกษามาแล้วว่าหมอเป็นถึงอาจารย์หมอด้วยและเวลาคอนเซาท์คุณหมอให้คำแนะนำดีมากและเข้าใจว่าจะมีขั้นตอนในการทำอย่างไรเพื่อให้คนไข้ไม่กลัว และที่สำคัญเลยคือราคาดีมากคุ้มกับบริการที่ได้รับ พอหลังปรึกษาเสร็จแล้วโอ๋ก็นัดวันทำเลยค่ะ ดูคิวที่คุณหมอว่างและมัดจำจองคิววันที่ทำจริงคุณหมอบอกว่าไม่ต้องงดอาหารนะทานได้ตามปกติแต่แค่งดวิตามินก่อนทำ2-3 สัปดาห์ เท่านั้นเอง
ขั้นตอนทำ
พอมาถึงวันทำไม่น่ากลัวเลยค่ะชิลล์มาก บวมประมาณ 7 วันค่ะ
หลังทำ 7วัน
และหลังจากนั้น ชั้นตาก็เริ่มยุบบวมลงตามลำดับค่ะที่สำคัญเทคนิคของคุณหมอคือทำตาเสร็จทำงานได้เลยค่ะไม่ต้องพักสายตาและใช้ชีวิตได้ตามปกติและไม่ช้ำ ไม่บวมมากด้วย บอกเลยค่ะโอ๋ประทับใจมาก
อัพเดทตาสวยรายวัน
มีอีกหนึ่งอย่างค่ะโอ๋อยากจะฝากหน่อยนะค่ะสำหรับคนที่มีปัญหาหนังตาตกแบบโอ๋ โอ๋อยากจะบอกสำหรับคนที่คิดอยากทำตาไม่ต้องกลัวค่ะ ทำเลย ทำแล้วดีชีวิตดี มีความมั่นใจขึ้นเยอะมากเลยค่ะสำหรับตัวโอ๋แล้วโอ๋ชอบมากมีแต่คนทักว่าสวยและหมอที่BKK Clinic เก่งมากใจดีดูแลเสมือนญาติจริงๆ ค่ะ
ตอนนี้ชอบมากเริ่มยุบแล้วประทับใจสุดๆ เลย
,มาดูกันเลยค่ะ ว่าแผลสวยและเนียนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้