ดู: 1408|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

++ จมูกแบบนี้จำเป็นต้องตัดปีกมั้ยคะ รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ ++

[คัดลอกลิงก์]
จะไปทำเร็วๆนี้ ตอนแรกว่าจะตัดปีกด้วย

แต่เอาจริงๆเก็บเงินไม่ทันค่าตัดปีกเลยกำลังคิดๆอยู่ว่าจะเสริมไปก่อนแล้วค่อยไปตัดปีกทีหลังดีมั้ย ถ้าเสริมก่อนเฉยๆโดยไม่ตัดปีกจะน่าเกลียดมากมั้ยคะ กลัวออกมาจมูกใหญ่ๆบานๆจังเลย

รูปไม่ค่อยชัดเลย คอมหายค่ะ มีอยู่แค่นี้เอง T.T
บอกไม่ได้อ่ะ ต้องรอผู้รู้มาดูให้นะคะ
เสริมก่อนก็ได้คับ เพราะพอเสริมโด่งมันก็จะดึงปีกขึ้นไปอีกนิดนึง

ถึงตอนนั้นถ้าไม่พอใจปีกค่อยมาตัดก็ยังไม่สายเกินไปเน้อ
พี่แนะนำนะ สมควรตัดปีกเลยคะ รูจมูกจะลงลง สวยขึ้น พี่ก้อไปตัดมาที่ยันฮี 7000 กะหมอกรีชาติ แต่พี่คงดวงมะดีมั่ง หมอถึงทำพี่เป็นแผลข้างจมูกกะรูจมูกมะหายเลย 4เดือนแล้วเนี้ย เซงมาก ถ้าไม่สังเกตก้ออาจจะม่ายเห็น แต่ถ้ามามองใกล้ก้อเห้นอ่ะ จะทำที่ไหนก้อคิดดีๆล่ะกานนะ
เสริม เปลี่ยนทรงจมูก ก่อนเลยอันดับเเรก
พอสัก3เดือนก้ไปตัดปีก ครับ
เสริม เปลี่ยนทรงจมูก ก่อนเลยอันดับเเรก
พอสัก3เดือนก้ไปตัดปีก ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้