ดู: 851|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพื่อนๆ เรียก “บี” แต่หน้าอกอ่ะ แต่เดอมาสเตอร์เค้าจัดให้ไปไกลถึงคัพ “อี” 425 cc. แล้วละค่ะ55555555

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namnam1111 เมื่อ 2019-9-14 16:36

สวัสดีค่ะ ชื่อ “บี” นะคะ วันนี้บีก็จะมารีวิวการเสริมหน้าอกครั้งแรกของบีค่ะ  คือบีได้ทำหน้าอกกับคุณหมอที่เดอมาสเตอร์ สาขาเอกมัยค่ะ แล้วพอทำออกมาเป็นอะไรที่ประทับใจมาก ถึงกับว่าอยากบอกต่อให้คนที่คิดอยากจะเสริมหน้าอก หรือแก้หน้าอก  ว่าของดีมีคุณภาพราคามาตรฐานมีอยู่จริง!! ส่วนเหตุผลว่าทำไมบีถึงเลือกมาทำหน้าอกที่นี่น่ะหรอคะ เหตุผลหลักๆที่บีเลือกทำหน้าอกที่นี่นะคะ  99% นั้นมาจากชื่อเสียงและประสบการณ์ของคุณหมอที่เดอมาสเตอร์ค่ะ  ที่รู้เพราะบีได้รวบรวมข้อมูลมาแล้วในหลายๆคลินิกแล้วเอามาเปรียบเทียบดูค่ะ

บีรู้จักคลินิกเสริมความงามพอสมควร ก็มีหาดูรีวิว แล้วก็แอบถามจากเพื่อนๆ รุ่นพี่รุ่นน้องที่เคยผ่านมีดหมอมากันมาเรื่อยๆ  ซึ่งก็มีแต่คนบอกว่าที่เดอมาสเตอร์ไม่มีเคสที่มีปัญหา หรือหมกเม็ด  บอกราคาไหนคือราคานั้น ซึ่งบีรู้สึกว่ามีความจริงใจกับคนไข้ดี แล้วยิ่งพอได้เข้ามาทำนัดปรึกษาคุณหมอ ซึ่งคุณหมอให้คำปรึกษาดีมาก ช่วยคำนวณสัดส่วนรูปร่างให้ว่า รูปร่างของบีนั้นเหมาะกับไซส์เท่าไหร่ ซึ่งซิลิโคนของที่นี่นั้นจะมีทั้งหมด 2 แบบ คือซิลิโคน MENTOR และ MOTIVA รุ่นมีชิพและไม่มีชิพ ซึ่งเนื้อผิวสัมผัสเนียนนุ่ม เหมือนหน้าอกจริง และมีความยืดหยุ่น แต่ความพิเศษตรงที่รุ่นที่ฝังชิพ  จะสามารถตรวจสอบขนาด ประเภท Serial number วันที่ผลิตของซิลิโคนได้ ไม่ว่าเราจะเสริมไปนานเเค่ไหนเเล้วก็ตาม  ซึ่งซิลิโคนทั้งสองแบบจะมีการรับประกันให้กับลูกค้า พร้อมให้กล่องที่มีเลข Serial Number ของซิลิโคนให้เอากลับบ้านไปด้วยได้เพื่อทำการรีเช็คได้ว่าเป็นของแท้และได้มาตรฐานสากล  หลังจากคุยกับคุณหมอเกี่ยวกับรายละเอียด  บีก็ตัดสินใจได้เลยว่าจะทำที่นี่เพราะคุณหมออธิบายได้ละเอียดมากๆ ตอบคำถามเคลียร์ชัดเจนทุกข้อสงสัย ความรู้สึกเหมือนที่นี่เขาอยากทำให้เราออกมาสวย และออกมาดีจริงๆ

กลับเข้ามาเรื่องก่อนทำหน้าอกกันบ้างนะคะ หน้าอกเดิมของบีอยู่ที่คัพเอค่ะจิ๋วๆ นมเท่าฝาขนมครก 555และเป็นคนที่มีปัญหาหน้าอกหย่อนคล้อย ก็เลยตั้งใจจะมาโมดิฟายด์ตัวเองแบบจัดเต็มไปเลย กะจะทำรอบเดียวจบ สวยปังๆกันไปเลยค่ะ

นี่คือรูปก่อนทำนะคะ กระดานมาก แต่เน้นแต่งตัวสวยปกปิดจุดด้อยตัวเอง

บีเป็นคนไม่ค่อยกลัวแต่พอใกล้ถึงวันจริง ก็มีแอบตื่นเต้นบ้างแต่สู้ค่ะ เราต้องทำตามความฝัน ก็ใจสู้อย่างเดียว เชื่อในมาตรฐานของเดอมาสเตอร์ด้วยว่าปลอดภัยแน่นอน

ขอตัดขั้นตอนของตัวเองมาตอนที่ฟื้นเลยนะคะ ความรู้สึกแรกคือ ฉันมีนมแล้ว ดีใจ จับๆ555 ตอนที่ฟื้นขึ้นมา บียังมึนๆ นิดๆ แต่ก็ไม่ได้เจ็บปวดมากมายอย่างที่คิด เจ็บบริเวณแผลนิดนึงย้ำว่าแค่นิดเดียวเองค่ะ  แต่พอทนได้ คืนแรกนอนพักที่คลินิก สบายมาก เหมือนไปเที่ยวต่างจังหวัด นอนค้างโรงแรมหรู อารมณ์ไม่เหมือนนอนพักฟื้นทำศัลยกรรมเลยค่ะ มีพยาบาลคอยดูแลอยู่ตลอด รู้สึกอุ่นใจมากค่ะ ^^

วันที่ 2 กลับบ้าน บีพักฟื้นไม่นาน ประมาณวันที่ 3 คือออกไปเดินห้างล่ะ ชิลล์ๆ สวยๆ ไปเดี๋ยวไปดูรูปกันก่อนนะคะ

ครบ 2 สัปดาห์

ครบ 1 เดือน

ครบ 3 เดือน

ครบ 6 เดือน

ครบ 9 เดือน

หลังทำครบ 1 ปี

หลังจากอ่านรีวิวการเสริมหน้าอกของบีแล้ว ลองมาดูรูป Before กับ After แล้วคิดว่าไงกันบ้างคะ สำหรับการทำหน้าอกครั้งนี้ของบีคือชอบมากๆเลยค่ะ  คือตั้งแต่ทำมาแรกๆ นั้นเพื่อนมาขอดู ขอจับ ทุกคนพูดเหมือนกันหมดว่าทรงสวย แล้วก็ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ไม่เห็นขอบเลย คือแบบมันเนียนอ่ะ แล้วรูปทรงมันมีความคล้อยที่แบบธรรมชาติ ไม่ใช่เอานมกลมๆ มาแปะที่หน้าอกของเราเฉยๆ ให้มันนูนออกมา  พอเพื่อนถามว่าตอนนี้คัพอะไร บี ก็ตอบว่า ก็คัพ C คัพ E 36 – 37 ประมาณนี้ แล้วเพื่อนๆกรี๊ดกร๊าดกันทุกคน  อยากมาทำบ้าง คุณหมอที่นี่เค้างานเนี๊ยบจริงๆ ค่ะ แผลดี สัมผัสนิ่มเหมือนนมจริง  อันนี้คือคนอื่นบอกนะ  เพื่อนก็บอกขอจับบีเลยยอมให้จับ ท้าพิสูจน์   มีเพื่อนบางคนไม่รู้ด้วยนะว่าทำมา เพื่อนงง 555  คุณหมอที่นี่เค้ามีเทคนิคพิเศษ ที่ทำหน้าอกออกมาได้สวย นิ่ม ธรรมชาติจริงๆค่ะ แนะนำมาเลยค่ะที่เดอมาสเตอร์ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้