ดู: 61351|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากให้หน้าอิ่มๆมีแก้ม ขมับเต็มๆทำไงดีคะ? เป็นคนผอมมากอแก้มตอบ ยากหน้าอิ่ม

[คัดลอกลิงก์]
อาจมีปัญหาไม่เหมือนหลายคนนะคะ เป็นคนผอมแต่สูงแก้มตอบมาแต่ไหนแต่ไร กินไงน้ำหนักก็ไม่ขึ้น ไม่อ้วนเลย
เลยอยากไปฉีดปรับรูปหน้าอะคะ อยากได้แก้มกะขมับอยากมีหน้ารูปไข่เหมือนสาวๆคนอื่นบ้าง ไม่ใช่หน้ากระดูก
ไม่ทราบมีใครพอทราบรายละเอียดไหมคะ? ใช้ไขมันตัวเองหรือเปล่า? หรือสารอย่างอื่นที่ปลอดภัย
รบกวนช่วยตอบทีนะคะ
เป็นแบบเดียวกันเลยอ่ะคับ กินเท่าไหร่ๆ ก็ไม่อ้วน ยังไงลองศึกษาวิธีการฉีดเติมแก้มดูเน้อ

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1

สองลิงก์ข้างบน เข้าไปถามได้เลยคับเรื่องเติมแก้มเนี๊ยะ ขอให้ได้แก้มสมใจนะค๊าบ
http://www.dungdong.com/viewthre ... 5%E0%B8%AD%E0%B8%9A

อันนี้ด้วยอ่ะค่ะ
น่าสนใจมั่กๆ
เราเป็นคนอ้วนแต่กลับไม่มีแก้ม พอดีมีเพื่อนแนะนำให้ไปฉีดฟิลเลอร์กับคุณหมอที่ CM คลีนิค ตอนนี้ฉีดมาได้ 8 เดือนกว่าแล้วยังไม่ยุบเลยหมอบอกให้กินน้ำเยอะ ๆ จะยืดอายุฟิลเลอร์ให้นานออกไปได้อีกค่ะเพื่อน ๆ สนใจปรึกษาได้นะคะ 086-9061161
พอดีเป็นคนที่ขมับแห้งอะคะไปเติมมากับหมอโอถภาส โอเคนะคะ แล้วก็เติมหน้าตรงที่มันตอบด้วยอะคะ ใช้ได้เลยคะออกมาสวยและราคาก็ไม่แพงมาก อยุ่ได้6เดือนนะ แต่ถ้าหมด6เดือนแล้วจะไปเติมอีกให้มันอยู่ได้นานๆอะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-11-12 16:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-11-12 16:45

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-11-12 16:35

ก้อ กินให้เยอะๆ สิครับ ออกกำลังกาย ลองทำวิธีนี้ก่อนสิ มันได้ผลนะ อาจจะไม่เหมือนกัน ชายหญิงแต่คิดว่าวิธีคงไม่ต่างกันมาก ตอนผมเรียน มัธยมปลายผมน้ำหนัก 47 สูง 178 เรียกว่า สูงแต่ผอมแห้งเลยแหละ แก้มตอบหน้านี่กระดูกมาก มีเพื่อนชวนไปเล่นฟิตเนตก็ลองไปเล่นดูแล้ว ทาน อาหารเสริม(อาหารเสริมของทานฟิตเนตอะนะ เป็นโปรตีน ชื่อ Whey ทานแล้วไม่อ้วนครับ )ออกกำลังกาย พอเปิดเทอมมาใหม่เท่านั้นแหละ 2 เดือน เพื่อนๆ ในห้อง งง กันหมดเลย เพราะผมหนักขึ้น จาก 47 เป็น 63 ในเวลาแค่ 2 เดือน หน้าผมเปลี่ยนเลย จากคนผอมๆ หน้ากระดูกหน้าดูมีเนื้อ ดูเรียวขึ้น

ทุกอย่างอย่าเพิ่งศัลยกรรมหมดครับ เพราะศัลยกรรม มันไมได้มีแต่เฉพาะด้านดี ลองออกกำลังกาย ทานอาหารเสริมดูก่อนครับ เชื่อได้ว่ามีน้ำมีนวลขึ้นแน่ แถมสุขภาพดีอีกนะครับ
ฝากอีกนิดนะครับ สำหรับคนที่จะฉีดผิวหรือคิดจะฉีด กูลต้า ให้ขาวขึ้น มันมี ผลข้างเคียงนะครับ เวลาคุณไปที่คลินิคแล้วคุณถามเขาว่ามีผลข้างเคียงไหม เขาก็ต้องตอบว่าไม่มีอยู่แล้ว ประมาณว่า เขาอยากขายของนะครับ >>ลองวิธี ธรรมชาติ ทาโลชั่นพวกนี้ก่อนก็ดีนะครับ ตะก่อนตอนผมเรียน ซกมกสุดๆ ดำปี้ ญาติๆมีแต่คนบอกผมตัวดำ แถมผอมขี้ก้าง พอเข้ามหาลัย ปี1 ก็เริ่มดูแลตัวเองมากขึ้นครับ ทาโลชั่นบ้างนิดหน่อย ตอนนี้ ผมขาวเว่ออะ ขาวแบบเกินคำจะบรรยาย ขาวกว่าคนที่ไปฉีดๆ มากมาย เรียกได้ว่าผู้หญิง เดินใกล้ๆ แล้วอายเลยครับ
ตอนนี้ นอยส์ มากอยาก ทำให้ตัวดำขึ้น พยายามเล่นกีฬากลางแจ้งหวังให้ตัวมันคล้ำขึ้น

ที่กล่าวมาไม่ได้จะชมตัวเองนะครับ เพราะตัวเองมองตัวเองก็ยังธรรมดา งั้นๆ บ้านๆ แต่อยากฝากถึงหลายๆคนครับ

ไม่ใช่ เอะ อะ อะไรก็ฉีด ลองทำวิธีตามธรรมชาติดูก่อนครับ มันได้ผลจริงๆ

ตอนนี้ ผมเรียนอยู่มหาลัย ปี 2 แล้ว สูง 178 หนัก 71 จากคนผอมๆแห้งๆ พอกลับไปเจอเพื่อนๆที่เรียน ไม่ได้เจอนาน มีแต่คน งง ครับว่าใช่ผมแน่หรือ เปลี่ยนไปได้มากขนาดนี้ โดยยังไมได้ทำศัลยกรรมอะไรเลย (แต่คาดว่าในอนาคตอยากลองทำจมูกดูครับ ก่อนทำผมก็ใช้เวลาศึกษาอยู่นาน หลายเดือน ดูทั้งข้อดี ข้อเสีย หลายๆ อย่าง)
เติม Filler ที่แก้มได้เลยคะ ขอแนะนำ มันเกียวกับ หงอเฮ้งบนหน้าเราด้วยนะคะ ขอแนะนำหมอที่ ทำเก่งก็หมอ โอภาสที่ Lebangkokได้เลยคะ ทำสวย แล้วสินค้าคุณภาพเกรดเอเลยนะคะ
เราก็แก้มตอบ แต่เราลำบากกว่าคุณเยอะ พออ้วนขึ้นซัก 3-4 โล หน้าเราจะโอเลย แล้วเราก็น้ำหนักขึ้นง่ายด้วย แต่พออ้วน หุ่นก็ไม่สวยอีก พอหุ่นไม่ดีเราก็ต้องลดอีก พอลดสำเร็จหน้าเราก็ตอบ

ดูเหมือนคุณจะหุ่นกะหน้าไปด้วยกันนะ ไม่ลำบากเหมือนเรา งั้นถ้าลองพยายามอ้วน คุณก็จะได้ทั้งหน้าสวยด้วยหุ่นสวยด้วย สู้ๆ นะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้