ดู: 3697|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางนี้ เลอโชเม่คลินิกให้มา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcdonals.12 เมื่อ 2019-8-31 19:27

ตั้งเเต่เสริมคางที่ เลอโชเม่คลีนิคมา มีเเต่คนทักว่าหน้าเปลี่ยนมากเเทบจะจำหน้าเดิมไม่ได้ เสริมคางขายาวทำให้หน้าดูเรียวยาวขึ้นเพราะจากเดิมเป็นคนหน้ากลม คุณหมอที่นี่มือเบามากค่ะเป็นกันเอง พูดจาดีคุยสนุก ทำให้ไม่เครียด ผู้ช่วยเลขาเเพทย์ก็ให้คำปรึกษาได้ดี ดูเเลใส่ใจดีด้วย โชคดีมากที่ตัดสินใจที่ทำคางที่นี่ค่ะ

ก่อนเสริม

ปัจจุบัน

คางดูธรรมชาติดีค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ดูธรรมชาติละมุนมากค่ะ มีรูปอัพเดตไหมค่ะ
สวยจังค่ะ มีอัพเดทอีกไหมคะ
สวยละมุนมากๆๆค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากคะ ดูแลง่ายไหมคะ ดูคลีนิกนี้อยู่เหมือนกันคะ
เอาไปเลย 100 เต็ม 10 สวยธรรมชาติ
ชอบคลีนิกนี้มากคะ ทรงธรรมชาติไม่โป๊ะเลย
ตอนนี้ยังตึงๆอยู่ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้