ดู: 760|ตอบกลับ: 3

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ขอคำแนะนํา ​plassma Bio filler

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนํา​จากคนที่เคยทำหรือผู้รู้ค่ะ
มีปัญหาถุงใต้ตาและตาคล้ำำ ฉีดไบโอฟิลเลอร์​ได้ผลมากน้อยแค่ไหนคะ
หรือจะฉีดฟิลเลอร์ไปเลยจะคุ้มกว่าหรือป่าวคะ
อยากเติมเต็มร่องลึกต่างๆ แต่ยังไม่อยากใช้ Filler ค่ะ

โพสต์ 2019-9-6 18:26:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าฉีดฟิลเลอร์มันได้แค่เติมเต็มถุงใต้ตาเฉยๆ ไม่ได้ช่วยใต้ตาคล้ำอะ ต้องไปเข้าโปรแกรมรักษารอยคล้ำใต้ตาที่ lovely eyes clinic จะดีกว่าค่ะ เราไปทำมาแล้ว ใต้ตาเต็มดีขึ้นมาก ไม่ค่อยคล้ำ
โพสต์ 2019-9-7 01:23:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เติมฟิลเลอร์ดีสุดค่ะตอบโจทย์ ถ้าเติมไขมันมาเด๋วก็ยุบแถมยุบไม่สม่ำเสมออีกต้องมานั่่งแก้ แนะนำดูคลินิกดีๆ อย่าเชื่อคำโฆษณามากเกินไปกับราคาถูกๆ  ขอดูรีวิวคลินิกเยอะๆมีวีดีโอไลฟ์สดมั้ย แบบน่าเชื่อถือเพราะเด๋วนี้รูปมันแต่งได้ ส่วนตัวเราทำที่ ตรีสุรางค์คลินิก ที่เราเลือกเพราะรีวิวเยอะทั้งเคสแก้เลยมั่นใจ แถมหมอใจดี ลองดูค่ะ บ้านเจ้าของกระทู้ อยู่แถวไหนค่ะ
โพสต์ 2019-9-9 01:35:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guigu เมื่อ 2019-9-9 01:48

https://bit.ly/2zjiGCQ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้