ดู: 1269|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากลองฉีดฟิลเลอร์ใต้ตาอันตรายไหม?

[คัดลอกลิงก์]
ตามนี้เลยค่ะ ไม่เคยทำอะไรกับหน้าเลย แต่เราเปนคนที่มีปัญหาใต้ตาลึกเลย อยากจะลองฉีดดูเผื่อช่วยได้ ช่วยแนะนำคลินิกดีๆ ให้หน่อยค่ะ
ลองติดต่อปรึกษาหมอเพรชที่ ฟิออร่าคลินิกดูค่ะ ที่ฟิออร่าขึ้นชื่อเรื่องการฉีดฟิลเลอร์อยู่แล้วค่ะ ฟิลเลอร์ใต้ตาคนทำที่คลินิกนี้เยอะมาก ราคาก็ไม่แพ้ด้วย และทางคลินิกใช้ฟิลเลอร์แท้แน่นอนค่า
ลองอ่านรีวิวที่เราเขีียนได้นะคะ เกี่ยวกับ fiora clinic ที่นี่โอเคมาก แนะนำเลย ถ้าอยากฉีดฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ต้องที่นี่เลยค่ะ http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=153666
ถ้าฉีดก็ต้องยกให้ Fiora แล้วหล่ะ ใครๆ เขาก็พูดกันว่า เรื่องฉีดที่นี่อันดับ1เลย
ใต้ตาเป็นจุดที่อันตรายต้องระวังให้ดีๆ เลือกคลินิกที่เป็นหมอผู้เชี่ยวชาญจริง ๆ อข่างทำไว้ใจ หมอคณิต คลินิกmaxi  ฉีดฟิลเลอร์ที่นี่จะได้ซีรีนัมเบอร์ไปตรวจสอบกับบริษัทได้ด้วย
ส่วนตัวคิดว่าอันตราย เลือกหมอดีๆ ชำนาญ ก็น่าจะปลอดภัยในระดับนึง ลองไปปรึกษา หมอคณิต ดอนเมืองดูนะคะ  ใช้ผลิตภัณฑ์แท้แน่อนอนค่ะ
ต้องเลือกฟิลเลอร์ที่เกรดดีๆหน่อยค่ะ แต่เราก็ไม่รู้อะเนอะว่าที่ไหนเป็นยังไง เป็นเราก็ไม่กล้าเสี่ยง เราเลือกเป็นทรีทเมนท์ยกกระชับรอบดวงตา ลดริ้วรอยที่ Lovely Eyes Clinic สบายใจกว่าค่ะ ไม่ต้องฉีดอะไรเข้าไปในผิวด้วย
ของ Fiora clinic ไม่อันตรายนะ คนมาฉีดเยอะมาก 20 คิวต่อวันอะ เราไปแล้วรอคิวนานอยู่ หมอเค้าตั้งใจมาก งานดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้