ดู: 1792|ตอบกลับ: 0

[ตัดปีกจมูก] เสริมและตัดปีกจมูกมาแล้วปลายยังแหงนเหมือนเดิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย koyubi77 เมื่อ 2019-7-30 16:05

สอบถามเพื่อนๆค่ะ คือเราไปเสริมและตัดปีกจมูกมาได้สองอาทิตย์แล้ว แต่ทรงที่ได้ไม่ชอบเลย คือปลายมันยังเชิดๆเหมือนเดิม อยากรู้ว่าถ้ามันยุบบวมปลายมันจะงุ้มลงกว่านี้อีกมั้ยคะ  ส่วนปีกที่ตัด ตอนนี้หน้าพอยิ้มแล้วยังแปลกๆมาก ปากบนกับปีกจมูกมันไม่ขยับตามหน้าเลย  ตอนนี้เรามองหาที่แก้แล้วค่ะ ขอคำแนะนำเพื่อนๆทีค่ะ เราแนบรูปก่อนและหลังทำไว้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

รูปก่อนทำ

รูปหลังทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้