ดู: 2387|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] “จิ๋ว” คือชื่อพ่อแม่ตั้งให้ แต่ “นม” บิ๊กไซส์ 400cc. อ่ะ เดอมาสเตอร์เค้าจัดให้!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rinririri333 เมื่อ 2019-7-19 17:50

จิ๋วเป็นคนตัวเล็กค่ะ  สัดส่วนก็มีมาแบบนิดหน่อย  ด้วยความสูงของเราที่ก็ไม่ค่อยสูงนะคะ จิ๋วสูงแค่ 157เซนติเมตร  สัดส่วนนั้น  32 – 23 – 32  เลขสวยมาก ถ้าจะให้พูดตามจริง เราเป็นคนที่มีหน้าอกอยู่บ้าง ก่อนทำหน้าอก เราใส่เสื้อชั้นใน คัพ B32 แต่ว่าก็ตามรูปนะคะ นมมันคล้อยๆ ไปตามแรงโน้มถ่วงของโลก…เพราะฉะนั้นก็ไม่แปลกเนอะที่จะอยากทำหน้าอก   เราก็อยากสวยทั้งที  ก็สวยให้สุดๆ ไป สวยให้เต็มที่ ทำทีเดียวให้มันสวยไปเลย

ข้างบนคือรูปก่อนทำนะคะ  เหตุผลที่มาเดอมาสเตอร์  เพราะมีเพื่อนแนะนำมาค่ะ แต่ก่อนที่จะเข้ามาเจอคุณหมอ  จิ๋วก็ลองเข้าเสริชอินเทอร์เน็ตหาข้อมูลมาบ้าง  เรื่องรายละเอียดต่างๆ เพราะจริงๆ แล้วเราดูที่อื่นไว้แล้วก่อนหน้านี้ แต่เพื่อนบอกให้ลองเข้ามาดูที่นี่ก่อน  เผื่อเป็นอีกตัวเลือกนึงที่เอาไว้ตัดสินใจ  เลยลองมาที่เดอมาสเตอร์ก่อน  พอมาถึงแล้วเห็นสถานที่บอกเลยว่า ประทับใจมากๆเลยค่ะ  และพอยิ่งคุยกับคุณหมอเสร็จแล้ว  ก็ตัดสินใจได้เลยค่ะ  ว่าจะเลือกทำที่นี่

ก่อนทำเราตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ  ไม่ได้กลัวหรือกังวล  คิดแค่ว่าไม่รู้ทำออกมาแล้วจะสวย ทรงเหมือนที่คิดไว้มั้ย  แล้วก็มาถึงวันผ่าตัด จิ๋วรู้สึกสบายๆ ไม่มีความกลัวอะไรเลยเพราะหมอพยาบาล และหมอดมยาอยู่กับเราครบ  เฝ้าดูอาการตลอดทำให้รู้สึกอุ่นใจมากค่ะ มีตื่นเต้นนิดหน่อย กลัวว่าทำแล้วจะออกมาเป็นยังไง จะออกมาไม่ดีเหมือนที่เราคิดไว้หรือเปล่าจนกระทั่งเสร็จเรียบร้อย

วันแรกนะคะ เราจะพยายามลุกเดินแล้วอาศัยแอ่นตัวไว้ค่ะ  จะไม่เดินค่อมเพราะมันจะรู้สึกตึงหน้าอกความรู้สึกไม่เจ็บมากนักในวันแรกนะคะ   ความรู้สึกเจ็บระบมมันจะมาเริ่มวันที่ 3 แล้ว   ก็เริ่มมีรอยช้ำ เคสเราเป็นเคสที่ไม่มีเนื้อตรงช่วงหน้าอกล่าง คุณหมอก็ช่วยเซาะให้เพื่อให้มีเนื้อเต็ม  ได้รูปทรง ได้เคิฟมากขึ้นพอเข้าวันที่ 5 ไม่เจ็บล่ะ เดินสบาย ทำอะไรเองได้แล้วเราจะพยายามลุกทำอะไรเองตลอดเพราะอยากให้ร่างกายฟื้นตัวเร็วขึ้น จะได้หายเจ็บไวๆ

ครบ 7 วันแล้วนะคะ

ครบ 14 วัน แล้วค่ะ เราลืมบอกไปว่าของเราใส่ซิลิโคน 400cc. ถึงจะตัวเล็ก แต่คุณหมอบอกว่า เราเป็นคนที่มีบอดี้ช่วงไหล่ที่เฟิร์มและแข็งแรง ไม่ใช่สาวหุ่นบางร่างเล็ก  เพราะฉะนั้นเวลาใส่ 400cc. ก็จะไม่ดูใหญ่เกินตัว แต่จะดูกำลังสวยพอดีค่ะ

ครบ 1 เดือน ให้ดูทั้งรูปใส่เสื้อผ้าและรูปไม่ใส่เสื้อผ้านะคะเสื้อผ้าตอนนี้แน่นมาก เปลี่ยนไซส์เพราะนมกว่าเดิมใส่เสื้อตัวเดิมไม่ได้แล้ว 555ช่วงนี้คุณหมอจะยังไม่ให้ใส่เสื้อมีโครง ก็จะใส่บราแบบไม่ได้ดันทรงไปก่อนเพื่อรักษาทรง

ครบ 6 เดือนแล้วค่ะ

ในส่วนของแผลนั้น ให้10 10 10  ตามภาพเลยค่ะ  ถ้าสนใจเสริมหน้าอกเน้นความเป็นธรรมชาติ ก็แนะนำมาที่เดอมาสเตอเอกมัยเลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากๆขอบอกว่างานดีแน่นอนค่ะ!!!

135527v4evel3y5ygpg0g0.jpg.thumb.jpg (169.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

135537m54rrr8ac794m5m7.jpg.thumb.jpg (163 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้