ดู: 993|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 375cc. ปังมากค่ะ บอกต่อเล่าสู่กันฟังเราทำมาแล้วจะเก็บความสวยไว้คนเดียวไม่ได้จริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
375cc.  ปังมากค่ะ บอกต่อเล่าสู่กันฟังเราทำมาแล้วจะเก็บความสวยไว้คนเดียวไม่ได้จริงๆ

ไปทำมาที่เดอะซิปค่ะ ไม่คิดว่าจะดีงามขนาดนี้ ด้วยฐานหน้าอกเราเนื้อน้อยมากคิดว่าน่าจะทำได้เล็กกว่านี้ แต่พอคุณหมอประเมินเราทำได้ถึง375 CC.  ด้วยอาชีพอย่างเราต้องใช้รูปร่างหน้าตาทำงานหน้าอกก็เป็นส่วนหนึ่งที่สำคัญเราเลยตัดสินใจมาทำ มีเพื่อนแนะนำมาทำกับคุณหมอดารินทร์ที่เดอะซิปคลินิก พากันไปทำหลายคนเราก็เลยเป็นหนึ่งในนั้น

วันเสริมก็ทำใจนิดนึงเพราะรู้อยู่แล้วว่าต้องเจ็บแน่นอน แต่ต้องอดทน พอหลังทำเสร็จแล้วเราบอกเลยว่าไม่ได้เจ็บอย่างที่เราคิดเลย หลังทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยมานอนรักษาตัวอยู่บ้านสัปดาห์เดียวเท่านั้นเราก็รับงานพริตตี้ได้แล้วค่ะ

การดูแลรักษาตัวเองก็มีความสำคัญมากนะค่ะ เราทำตามที่คุณหมอสั่งทั้งกินยาและวิธีดูแลตัวเองกินอาหารก็กินอ่อนๆ พอหลังตัดไหมเสร็จก็นวดได้เลย ไปที่คลินิกหลังตัดไหมพี่พนักงานก็แนะนำวิธีนวด เราก็ทำอย่างเคร่งครัดผลที่ได้ก็เป็นแบบนี้เลย

ทำมาแล้ว3เดือน สวยและดูดี ไม่เป็นบล็อกดูนมธรรมชาติันนี้ได้มารีวิวรู้สึกสบายใจ งานช่วงนี้ก็เข้ามาเยอะปังมากค่ะ อะไรที่ดีเราก็อยากมาบอกต่อ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้