ดู: 1197|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เลือกศัลยกรรมเสริมหน้าอกเพราะเป็นวิธีที่ดีที่สุดเพราะเห็นผลเลย

[คัดลอกลิงก์]
เราเลือกศัลยกรรมเสริมหน้าอกเพราะเป็นวิธีที่ดีที่สุดเพราะเห็นผลเลย ไม่ต้องเสีย

เวลา มีงบเมื่อไหร่ใครๆ ก็ทำได้ แต่ก็ต้องเลือกคลินิกเลือกคุณหมอดีๆ นะค่ะ

เพราะทำทั้งทีก็เจ็บตัวไม่ใช่น้อยเลย ดังนั้นก็ต้องตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอ

ที่เก่งจริงๆ เสียค่าใช้จ่ายแล้วจะได้คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป ศัลยกรรมอื่นๆ จ่ายเงิน

ไม่เยอะมาก แต่การเสริมหน้าอกก็จ่ายเยอะพอสมควร เราเลยคิดและเลือกที่จะทำ

กับคุณหมอที่มีชื่อเสียง และเราก็เลือกทำกับแพทย์หญิงดารินทร์ ม่วงไทย

เพราะเราศึกษามาเป็นอย่างดี อ่านรีวิวมาเยอะ ดูภาพมาเยอะ เราก็เลยจองที่จะทำ

กับคุณหมอ ประทับใจเรื่องการบริการเป็นอย่างมาก ตอนที่เราเขาไปที่คลินิกครั้งแรก

พนักงานต้อนรับเป็นอย่างดี ดูแลแนะนำดี เรามีพนักงานที่ดูแลเราโดยตรงก็จะไลน์

หากันก่อนจะผ่าตัด จนหลังผ่าตัดเราก็ยังไลน์ไปหา เขาก็ตอบเราตลอดเวลา

อันนี้บอกตรงๆ เพราะเรารู้สึกประทับใจจริงๆ

หลังจากได้ไปเสริมมา รู้สึกอยากจะบอกต่อทุกๆ คน ภาพเราหลังเสริมหน้าอกเพียง

เดือนกว่าๆ ก็สวยงาม อย่างที่คิดไว้

เสริมมา 300cc. ทรงธรรมชาติมากๆ ใครอ่านแล้วอยากจะทำกับแพทย์หญิงดารินทร์

ก็ติดต่อไปที่คลินิกได้เลยค่ะ 088-222-8660

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-13 22:51:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-13 22:51:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-13 22:51:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

สวยค่ะ อยากไปทำเลย ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้