ดู: 1496|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] มีหมอศัลกรรมและคลีนิคในดวงใจกันไหมคะ แบบที่ว่าถ้าจะทำต้องทำกับคนนี้ที่นี่เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามความประทับใจจากประสบการณ์การศัลยกรรมของเพื่อนๆ ว่ามีที่ไหนที่โดนใจเพื่อนๆกันเป็นพิเศษไหมคะ จะไทยหรือเทศก็ได้น้า
คลินิก Lovely Eye ของหมอรวงข้าวค่ะ ถ้าทำตาต้องคนนี้คนเดียวจริงๆ ชอบการบริการและฝีมือของคุณหมอมาก ทำแล้วสวยปรานีตจริงๆ
แนะนำ หมอคณิต maxi เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง ที่เก่งมาก เราไป ดึงหน้า พร้อม เลาะซิลิโคนเหลวมา หมอเย็บซ้อนแผล เย็บละเอียด แผลสวย หลังผ่าตัดก็ติดตามผลดีมาก ส่วนตัวให้ 5 ดาวไปเลย ตอนนี้มีเพลนจะทำอย่างอื่นกับคุณหมอคณิต ต่อค่ะ  
ทำตาต้องหมอรวงข้าวเลยค่ะ ส่วนทำจมูกต้องหมอศรัณย์ เก่งมีฝีมือและทำออกมางานดีทุกเคสเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปลายนา เมื่อ 2019-7-11 17:05

อยากทำอะไรเป็นพืเศษไหมค่ะ...เดียวนี้หมอไทยเก่งจะได้ช้วยดูแนะนำ

อย่างเราทำยกกระชับหน้าอกกับหมอคณิต (คลินิกmaxi) แต่หมอเก่งเรื่องดึงหน้า เด่นเรื่องแผลสวย
ขอมาแหวกด้วยการเสนอโรงบาลยันฮีค่ะ 5555 ทำนมกับที่โรงบาลนี้มาแล้วเลิฟมากจริงๆ ใครอยากทำนมต้องที่นี่เลย
เราประทับใจที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ เลิฟฟฟฟฟเว่อร์
ทำตา2ชั้น + เปิดหัวตาที่ lovely eye งานดีมาก ไม่บวมไม่ช้ำเลย ประทับใจค่ะ
เสริมหน้าอก +ยกกระชับ ต้องหมอคณิต maxi เป็นศัลยแพทย์ที่เก่งมากค่ะ หน้าอกทรงสวย เป็นธรรมชาติ เย็บแผลสวยมาก ตัวเองที่ชอบแล้วคนข้างๆชอบมากกว่าค่ะ
fiora clinic กับหมอเพรชเท่านั้นค่ะ เก่ง ประสบการณ์เยอะ ให้คำปรึกษาดี
เรื่อง ดึงหน้า เย็บแผลสวย ต้องยกให้ หมอคณิต maxi คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ ฝีมือดีท่านหนึ่ง ที่เราไว้ใจให้คุณหมอดูแลค่ะ
ติดใจฝีมือหมอเพรชที่ ฟิออร่า คลินิกค่ะ เขาเก่ง เขาดูแลดี แถมยังมีใบรับรองจากอเมริกาด้วยค่ะ ฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ที่คลินิกใช้ก็ของแท้ 100%
ตัดไขมันหน้าท้อง เย็บแผลสวย ผลลัพธ์ตรงใจ ต้องหมอคณิต maxi ศัลยแพทย์ตัวจริง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้