ดู: 1233|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกดีจริงๆ ถ้าใครกำลังมองหาเราก็ขอแนะนำที่ thesib clinic เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เราชื่อนิอรนะค่ะ อายุ 31ปี รูปร่างผอมสูง คิดหนักอยู่นานกับการตัดสินใจเสริมหน้าอก ที่ตัดสินใจนานเพราะกล้าๆ กลัวๆ คือบางช่วงอยากทำก็เข้าไปดูรีวิวอ่านโน้นอ่านนี้ แต่พอคิดเรืองว่าถ้าทำต้ิงเจ็บและน่ากลังมากแน่ๆ ก็จะหยุดความคิดอยากทำนมไปสักพัก ซึ่งจุดเปลี่ยนที่ได้มาทำก็คือ เพื่อนเรานี่แหละค่ะซึ่งตอนแรกเราบอกเพื่อนก่อนด้วยว่าอยากจะทำคุยกันมาเป็นปีละ แต่สุดท้ายเพื่อนเราเข้าไปทำก่อนฮ่าๆๆๆ คนคิดที่อยากจะทำคนแรกคือเราแต่ไม่กล้า แต่พอเพื่อนไปทำที่thesib  แล้วโชว์ให้เราเห็นหลังทำ เราเลยตัดสินใจจองทำเลยค่ะ พูดแล้วก็ตลกตัวเองนะค่ะ ถ้าทำตั้งแต่แรกคงสวยได้ตั้งนานละ

ของนิอรเสริมขนาด 300ซีซี ทรงกลมค่ะ สวยๆ ไม่เน้นใหญ่ เน้นดูธรรมาชาติที่สุด

ก่อนทำหน้าอก

หลังทำ2เดือน

เห็นแบบนี้แล้วก็ ถ้าใครคิดและกำลังตัดสินใจละก็ เราก็อยากจะบอกว่า thesib clinic โอเคนะค่ะ คุณหมอดารินทร์ เก่งจริงๆ เรื่องเสริมหน้าอกถือว่าอันดับต้นๆ ของประเทศเลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้