ดู: 6496|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกครั้งแรก Motiva กับคุณหมอ ทรงยส จันทจิตร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waan.waan เมื่อ 2019-7-1 18:10

รีววิวนี้ไม่ได้ sponsor ใด ๆ นะคะ แต่อยากแชร์ประสบการณ์ เพื่อเป็นส่วนหนึ่งให้เพื่อให้เป็นข้อมูลสำหรับคนที่สนใจ

เราอายุ 36 ค่ะ ปกติใส่บราไซซ์เล็กสุด คัพ A ยังหลวมตลอด รู้สึกแต่งตัวแล้วไม่มีความมั่นใจมาตลอดเลยค่ะ

รูปก่อนทำคือฟองน้ำใหญ่สุดยังได้แค่นี้ค่ะ T^T
รู้สึกอยากมีหน้าอกที่แต่งตัวแล้วดูมั่นใจ
เราหาข้อมูลเยอะมาก จนมารู้จัก Motivaจากตัวแทนรพ. ศัลยกรรมที่เกาหลี แต่ราคามหาโหดมากสามสี่ห้าแสนกันเลยทีเดียว
เลยมาลองดูที่ของในยประเทศ ซึ่งก็มีคนเริ่มเอามาใช้ สรรพคุณที่ดีงามเท่่าที่ศึกษามาก็คือว่าโอกาสเกิดพังผืดน้อยมา เป็นธรรมชาติ มีความเป็นผิวนาโน บลา ๆ ๆ  สรุปก็คือนางเป็นซิลิโคนที่ดีที่วงการศัลยกรรมตอนนี้เค้าแนะนำกันนั่นเอง

เราศึกษาหลายคลีนิคในไทย สาเหตุที่เลือกคุณหมอคนนี้เพราะ 1. คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งด้านนี้โดยตรง 2. sale ไม่ยัดเยียดขายของเหมือนที่อื่นๆ ที่เราไลน์ไปปรึกษาหลาย ๆ ที่เซลล์ จะขอให้โอนมัดจำอย่างเดียวเลยค่ะ รายะละเอียดก็ยังไม่ม่ีให้จะขอเก็บมัดจำอย่างเดียว....

ก็เลยขอทำนัดเข้าไปปรึกษา คุณหมอละเอียดมาก ตอบทุกคำถามที่อยากรู้ และที่สำคัญ ขนาดหน้าอกของเราไม่เท่ากัน คุณหมอก็เลือกทำให้คนละข้างต่างไซซ์กัน ตอนนี้ทำมาครบหนึ่งเดือนแล้ว ที่คลีนิคก็ตามให้เข้ามา foloow up ตลอด ทุกครั้งคุณหมอก็จะตรวจอย่างละเอียด ให้ยากลัยมาทาน กลับมาทา

ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

อยากบอกว่าไปลองเสื้อผ้าที่อยากใส่แล้วก็มั่นใจขึ้นมาก 555

แผลเล็กมาก คุณหมอบอกว่าอีกสักสองเดือนจะดูเป็นธรรมชาติมากกว่านี้อีกค่ะ
ใครกำลังอยากทำหน้าอกเราแนะนำคุณหมอทรงยศจริง ๆ ละเอียดทุกขั้นตอนเลย
ทำตามที่หมอแนะนำ หายเจ็บเร็ว ที่สำคัญ คุณหมอเป็นแพทย์เฉพาะทางไม่กี่คนของเมืองไทยค่ะ

Motiva ของแท้จะมีบัตรแบบนี้ให้เราลงทะเบียนใน applcation ซึ่งสำคัญมา ข้อมูลทุกอย่างจะอยู่ในapp ค่ะ

แอบแนบแผลครบ 1 เดือนมาให้ดูด้วยค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-6-30 22:08:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย waan.waan เมื่อ 2019-6-30 22:11

รูป Before ค่ะ ขออภัยมือใหม่โพสไม่ค่อยเก่ง
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-6-30 22:08:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
before อีกรูปค่ะ
โพสต์ 2019-12-10 23:04:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยมากเลยค่ะ ทำกี่ccหรอคะ พักฟื้นนานมั้ยคะ กว่าจะกลับไปทำงานได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้