ดู: 1658|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] มีใครเคยไปฉีดฟิลเลอร์ที่ฟีออร่าบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนบอกว่า ฟีออร่าที่สมุทรสาครคือขึ้นชื่อเรื่อง ฟิลเลอร์ โบท็อกซ์ อันนี้จริงไหม? เห้นบอกว่าหมอที่นี่เก่ง และราคาถูก เชื่อถือได้ไหมึคะ?
เห็นอยู่สมุทรสาครลองดูที่ ตรีสุรางค์คลินิก สิค่ะรีวิวเยอะมากทั้งนางงามมิสแกรนด์มาทำกันเยอะมากค่ะ ส่วนตัวพึ่งทำมาทำกับคุณหมออ๊อมนะค่ะที่ สาขาราชบุรี
หลังทำไม่เขียวไม่ช้ำ ส่วนตัวว่าโอนะลองดูค่ะ

S__64643105.jpg (301.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 33)

แสดงความคิดเห็น

คือตอนแรกลังเลระหว่างที่นี่กับ ฟีออร่า จากที่ได้เข้าไปพบคุณหมอประจำคลินิกทั้งสองที่ เรากลับรู้สึกถูกชะตากับ fiora มากกว่า เพราะหมอให้คำปรึกษาได้ตรงจุดกว่าและมีประสบการณ์กว่า แถมยังมีใบรับรองด้วย  โพสต์ 2019-7-16 18:17
แนะนำ fiora clinic ค่ะ จากประสบการณ์คนที่อยู่สมุทรสาครด้วย แล้วทำคลินิกตรีสุรางค์ มาแล้ว เราว่าหมอที่ฟีออร่ามีฝีมือกว่าค่ะ แถมคลินิกน่าเชื่อถือกว่าเพราะมีใบรับรองประกอบอาชีพจากนอกด้วยค่ะ  
ส่วนมากเขาก็ไปทำ Fiora กันส่วนใหญ่นะ คลินิกความเห็น1 แนะนำก็ไม่ได้แย่ แต่ถ้าเทียบคุณภาพกับทั้ง2คลินิก ที่ราคาค่าบริการพอๆ กัน เราแนะนำ fiora ค่ะ อย่างที่ คห.2 บอกด้วยคลินิกน่าเชื่อถือกว่าหมอมีดีกรีจบนอก มีฝีมือกว่าจริงๆ
ชอบหมอเบนซ์ ที่ประจำอยู่ฟีออร่า มากค่ะ เก่งมีความสามารถด้วย ไปทีไรต้องรีเควสหมอเบนซ์ตลอดเลย ฟีออร่าหมอเก่งจิง ใช้ของดี คุณภาพ
ต้องไปเปนคนไข้ของหมอเพรชค่ะที่นี่ เชื่อมืิอหมอเพรชที่สุดแล้วค่ะ ทั้งเก่งทั้งมีความสามารถ มือดีมาก ฉีดสวยเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้