ดู: 4354|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปัญหาคางสั้น คางตัด แก้ให้สวยได้ที่... คลินิกเลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อจิ๋วหลิวนะคะ ขอเล่าปะสบการ ทำศัลยกรรม ครั้งที่ 2 คือเสริมคาง ค่ะที่ Lechome clinic
เรามาเสริมคางที่นี่ค่ะ หลังจาก เหนรีวิวและมีรุ่นน้องแนะนำมา ก้อตัดสินจัยจองคิวมาทำค่ะ  ที่ตัดสินจัยทำ เพราะ เราเปนคนคางสั้น บุ๋ม แล้วหน้ากลม แต่หาที่ทำมาหลายที่มากๆ กัวเบี้ยว กัวเจ้บ กัวสารพัด
จนมาเจอคลีนิค Lechome clinic
ดูจาก รีวิว และรุ่นน้องบอก คุนหมอจัยดีมาก มือเบาและสามารถ เลือกทรงหั้ยเข้ากับรุปน่าของเรา ด้วย คือมันดีมากกกก

พอตกลงจองคิว ก้อเริ่มไปทำ
ไปถึง ประทับจัยทุกอย่างตั้งแต่ พี่ๆที่ดูแลยันคุนหมอปังปอน
ก้อเริ่ม จัดการบรรเลง ค่ะ เลือกทรง ดูโครงน่า อธิบายความต้องการ จนเสดสิ้น ก้อตกลงเข้าห้อง เพื่อเตรียมตัวรอผ่าตัด

ไม่นานก้อได้คิวค่ะ พอเข้าห้องก้อจะตื่นเต้นหน่อยๆ เข้าไป ถึง ก้อ คุนหมอบอกหั้ยทำตัวสบายๆ อย่ากัว5555

ใช้เวลาไม่นาน ปะมาน 15-30 นาที
ก้อเรียบร้อย ของเราเปนแผลใน นะคะ

ก่อนเสริม

ทำเสด ก้อดูรุปทรง โอเคปิด เข้าเฝือก

ผ่านไป 7 วัน คางเริ่มยุบ

พอ 1 เดือน เริ่มเข้าที่ ดูเข้้ารุป ไม่สั้น แก้ม รุปน่าเปลี้ยนไปเยอะเลยค่ะ

พอผ่านมา เข้าเดือนที่ 2-3 น่าเราเรียวและถ่ายรุปเหนมุม ชัดขึ้น มุมไหนก่อรอด

ต้องขอบคุนคุนหมอปังปอนและคำแนะนำดีดีจากพี่ๆด้วยนะคะ

ขอบคุน Lechome clinic มากๆค่ะ สำหรับคางสวยๆ
สวยมากๆๆค่า บวมนานไหมค่า
เป็นไหมละลายใช่ไหมค่ะ
สวยมากค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
บวมนานไหมค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่ะ
มีรูปอัพเดตอีกไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ สวยเป็นธรรมชาติจัง
คลีนิกอยู่แถวไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ สวยมากค่ะ
มีรูปอัพเดไหม ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
สวยมาก ขอดูรูปอัพเดตหน่อยค่ะ
สวย เข้ากับหน้าดี
หลังทำบวมเยอะไหมค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
พื้นฐานเดิมก็น่ารักอยู่แล้วยิ่งเสริมยิ่งสวยเข้าไปใหญ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้