ดู: 2303|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก-เสริมคาง เปลี่ยนลุคใหม่ที่เลอลักษณ์ ถ้าไม่สวยไม่กลับบ้าน (รูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
ใครที่กำลังประสบปัญหาเดียวกัน ดั้งหัก ดั้งแหมบ ดั้งบี้ หน้ากลม หน้าบาน คางสั้น อยากมีดั้ง อยากหน้าเรียว อยากหน้าวี หรืออยากสวยล่ะก็ 55555 จับมือเลยค่ะ เราคือพวกเดียวกัน มุขเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหานี้ เกิดมามีกรรม ลืมสันดั้งกับคางไว้ในท้องแม่ 55555 คิดทุกวันว่าอยากสวย อยากเสริมจมูก เสริมคาง มากๆ เพราะมั่นใจว่าถ้ามีคางมีจมูก เราต้องสวยขึ้นชัวร์ 55555

ก่อนเสริมจมูก – เสริมคาง

เราชอบจมูกโด่งๆ พุ่งๆ หน้าเรียวๆ วีไลน์ แบบสาวเกาหลี แต่ครั้นจะให้ไปเสริมจมูก – เสริมคางถึงเกาหลีก็ใช่เรื่อง เปลืองเงินค่าเครื่อง ค่าที่พัก แถมยังคุยกับหมอไม่รู้เรื่องอีก 55555 ทำที่ไทยนี่แหละเนอะ ขอแค่ออกมาสวย ไม่เบี้ยว ไม่เน่า ก็พอแล้วค่ะ

ก่อนเสริมจมูก – เสริมคาง

ก่อนที่จะตัดสินใจทำที่ไหน เราก็ได้ศึกษาข้อมูล เพื่อเลือกที่ๆดีที่สุดในการทำสวยในครั้งนี้ค่ะ

หลักในการเลือกสถานที่ศัลยกรรมของเรา คือ
1.        รีวิวต้องแน่น เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจน เราจะได้รู้ค่ะว่าที่นั้นๆทำออกมาดีแค่ไหน ได้รู้ความในใจ ความประทับใจที่มีต่อการทำศัลยกรรมที่นั่นด้วยค่ะ
2.        ราคา เราตั้งงบไว้ เสริมจมูก ไม่เกิน 30,000 บาท และ เสริมคาง ไม่เกิน 25,000 บาทค่ะ
3.        แพทย์ เราเลือกเป็นแพทย์ที่สามารถตรวจสอบได้ เป็นหมอที่จบศัลยกรรมตกแต่งเฉพาะทางจริงๆ

มาดูหลังเสริมจมูกกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้เสริมคางนะคะ ชอบทรงจมูกตัวเองมาก โด่งพุ่งสวยสมใจอยากเลยค่ะ หลายคนบอกสวยขึ้นมาก ดูดีขึ้นเยอะ ไปดูกันค่ะว่าสวยสมคำล่ำลือรึป่าว 55555 แต่ยังไม่พอหรอกนะคะ เหลือเพิ่มคางให้ยาวขึ้นอีกหน่อย หน้าจะได้เรียวๆ 55555

หลังเสริมจมูก ก่อนเสริมคาง

เราเสริมจมูกก่อนประมาณ 1 ปีค่ะ แล้วค่อยเสริมคาง (คือต้องใข้เวลาเก็บเงินนิดนึงเนาะ) อยากบอกว่าเสริมจมูกไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ เป็นยานอนหลับ แพร๊บเดียว ตื่นมา อ้าวเฮ้ย! เสร็จแล้วหรอ ตรงไหนคือความเจ็บปวด ไม่มี๊ไม่มีค่ะ 5555 เสริมคางเองก็เหมือนกัน ไม่เจ็บเช่นกันค่ะ เป็นยานอนหลับเหมือนตอนเสริมจมูก ตื่นมา อ้าวเฮ้ย! สวยละเหวยยย 55555

หลังเสริมคาง 3 วันค่ะ

อย่างที่เห็นเลยค่ะ ไม่มีอาการบวมช้ำ เสียดายตอนเสริมจมูกไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เลย เพราะตอนแรกในหัวไม่ได้คิดเรื่องจะรีวิวการทำศัลยกรรมใดๆเลยค่ะ แต่ย้อนดูรูปตัวเองแล้ว รู้สึกมาไกลอยู่เหมือนกัน 5555 เลยกะว่าค่อยมาเขียนรีวิวแชร์ประสบการณ์ให้ชาวเน็ตได้อ่านกันตอนหลังเสริมคางทีเดียวไปเลย

ตอนนี้จมูกเข้าที่แบบมากๆ (ก็ปีหนึ่งแล้วเนาะ) และคางเองก็เข้าที่แล้ว ต่อไปนี้จะเป็นภาพหลังเสริมจมูก – เสริมคางของเราเองแบบจุกๆ ไปดูกันว่าเราเปลี่ยนไปมากแค่ไหน  Let’s Go !!!

ทำผมทรงพี่แพท ณปภา ก็เข้า

#หน้าเรียวแล้วจะทำผมทรงไหนก็ได้

หรือจะลุคออกไปกินข้าวแบบเชิ่ดๆ

กินขนมเอยอะไรเอย

ทำงานขายของออนไลน์ก็ไม่หวั่น ไลฟ์สดมาได้เลยจ้าาา ณ จุดนี้

ออกไปส่งของ ไปรษณีย์ก็ชมเกร๋ๆ

#น้องไปทำอะไรมาสวยขึ้น

อร๊ายยยย... แค่กินน้ำวันละ 8 แก้ว นอนครบ 8 ชั่วโมงค่ะพี่

#หยอกๆ

ก็แค่เลือกสถานที่เสริมจมูก – เสริมคางดีๆ แบบรพ.เลอลักษณ์มาค่ะ

#เลือกไม่ผิดแต่ชีวิตเปลี่ยนค่ะ

ถ่ายบนรถยั่วๆ ♥

#ยั่วๆจ้าาา

จมูกกับคางนี้ แม่พี่ให้มา

#แม่ให้เงินมาทำจ้าาาา 555555

#หน้าเรียวสู้เพื่อนจ้าาาา

เป็นไงกันบ้างคะ รูปเยอะดั่งพาดหัวข่าวมั้ย 55555 จริงๆมีเยอะกว่านี้ แต่เกรงใจค่ะ 555555
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-5-20 16:52:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดท้ายนี้ใครที่กำลังมองหาสถานที่เสริมจมูก – เสริมคางอยู่ล่ะก็ มุขแนะนำรพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะไม่ใช่แค่ชื่อเสียงที่โด่งดังเท่านั้น แต่เป็นผลลัพธ์หลังทำ การให้บริการ ดีทุกอย่าง โรงพยาบาลก็สวย ฟีลวินเทจ หรูหรา ตอนเดินเข้าไปครั้งแรกให้ความรู้สึกว่าเหมือนเจ้าหญิงกลับวังยังไงยังงั้นเลยค่ะ 5555555  

ใครชอบจมูกหรือคางของมุข มุขอนุญาตให้เอาไปเป็นต้นแบบได้เลยนะคะ ว่าอยากได้แบบมุข มุขไม่หวงค่ะ

วันนี้ต้องขอลาไปก่อน โอกาสหน้าอาจจะเสริมหน้าอกกับที่นี่ ยังไงจะมารีวิวให้อ่านกันอีกนะคะ

#บ๊ายบาย #จุ๊บจุ๊บ

โพสต์ 2019-5-20 21:25:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปเยอะมากก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้