ดู: 4454|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ขอโด่งๆ เริ่ดๆ เอาไว้เชิดใส่ผู้ชายค่ะหมอ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกของกาญเอง กาญพึ่งไปทำศัลยกรรมเสริมจมูกมา

เลยจะมาเขียนแชร์ประสบการณ์ช่วงเวลาพักฟื้นให้เพื่อนๆ ฟังกันค่ะ ก่อนหน้านี้กาญเป็นคนไม่มีสันจมูกเลยนะ

ยิ่งตอนมองหน้าด้านตรงคือ เหมือนคนปลายจมูกใหญ่ๆ เพราะเนื้อจมูกเยอะ แต่สันจมูกดูไม่มีมิติ

บางทีเวลาถ่ายรูปกับเพื่อนๆหรือเซลฟี่ตัวเองก็รู้สึกขาดความมั่นใจ เลยตัดสินใจเสริมจมูกไปเลยดีกว่า

กาญเลือกเสริมจมูกกับคุณหมอแมนที่ DRK Beauty Clinic ค่ะ เพราะเคยได้ยินชื่อเสียงของหมอแมนมาเยอะมาก

เคสเสริมจมูกปังทุกคน พูดแล้ว จะหาว่าคุยไปดูภาพปลากรอบ เอ้ย ภาพประกอบเลยดีกว่า ^^

หลังเสริมจมูกวันแรกค่ะ มองด้านข้างก็รู้เลยว่าทรงสวย เป็นสโลปสวย ดั้งมาเลย

ตอนที่ปรึกษากับคุณหมอแมนว่าอยากได้ทรงแบบไหน กาญก็บอกหมอไปแค่ว่า เอาโด่งๆสวยๆอะคะ

ไม่ได้เฉพาะเจาะจงว่าต้องแบบดาราคนไหน ให้คุณหมอดีไซน์ให้เลย ซิลิโคนคุณหมอก็เหลาแบบเคสต่อเคสด้วยนะคะ

คือคุณหมอแมนทำงานละเอียดมาก ค่อนข้างใช้เวลาพอสมควร แต่เพื่อจมูกใหม่ที่สวยที่สุด

ทำไปเลยค่ะคุณหมอ กาญนอนรอ 55555  

วันที่ 2 ของการพักฟื้นค่ะ ก็จะมีอาการปวดๆ อยู่บ้าง เพื่อนๆ เห็นบริเวณใต้ตามั้ยคะ มันจะมีอาการบวมๆนิดๆ

ย้ำนะคะว่านิดๆ คือแทบไม่เห็นว่าบวมเลย แต่ก็ต้องทานยาลดบวมกันไว้ก่อน ช่วงนี้ก็ต้องงดอาหารหมักดอง

งดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์สัก 2 อาทิตย์ค่ะ

ตอนนอนก็ต้องนอนหมอนสูง สัก 2 อาทิตย์ แล้วอย่าพึ่งล้างหน้านะคะ เดียวแผลจะอักเสบหากโดนน้ำ

เราใช้สำลีชุบน้ำเกลือเช็ดหน้าเอา ละก็ประคบเย็นไปเรื่อยๆ ค่ะ

วันที่ 5 แล้วค่ะ ไม่ได้มีอาการบวมช้ำเพิ่มขึ้นมาเลย หัวตาก็ไม่ช้ำ ดูแลตัวเองง่ายมาก

จะบอกว่าโชคดีก็ไม่เชิง ของแบบนี้ขึ้นอยู่ที่ฝีมือหมอล้วนๆ

ครบ 1 อาทิตย์แล้วค่า จะบอกว่าแผลยุบบวมไวก็ไม่ใช่ เพราะแทบไม่มีอาการบวมเลย

ตอนแวะไปให้คุณหมอดูแผล ลูกค้าที่คลินิกยังแอบทักเลยนะคะ ว่าทรงสวยมาก

จมูกประมาณ 1 เดือนค่า จมูกเริ่มเรียวเล็กลงอย่างเห็นได้ชัด ส่วนตัวกาญพอใจกับจมูกตัวเองแล้วนะคะ

คิดว่ากำลังดี รับเข้ากับหน้า ไปไหนใครก็ชมว่าสวย ปัจจุบันนี้ก็ยิ่งเข้าที่มากขึ้นเรื่อยๆ คะ เจ็บตัวครั้งเดียวแต่ได้ดั้งใหม่สวยๆ

แบบนี้ เป็นใครใครก็แฮปปี้จ้า ใครสนใจอยากเสริมจมูกก็ลองทักไปสอบถามที่เพจดูนะคะ

เหมือนตอนนี้จะมีโปรโมชั่นอยู่ด้วย จะได้มาเป็นทีมลูกสาวหมอแมนด้วยกันค่า ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้